HOT Thi tuyển và làm việc tại ngân hàng Dầu khí (GPBank)

e đc gọi thi tuyển vào vị trí chuyên viên thẩm định tài sản của gp bank, a/c nào đã thi có đề, kinh nghiệm thì giúp đỡ em vs ah. tks a/c nhiều!!!

Chưa ai được gọi thì bạn lo gì. Hôm qua là cuối tuần thì ai ngta gọi.
hôm trước tớ pvan ở trần hưng đạo thì chiều nay dk hẹn pvan lần 2 vào thứ 4 này ở tầng 19 trần hưng đạo. các bạn hôm trước pvan ở trần đại nghĩa dk hẹn ngày mai là t3 ah... có ai pvan ở trần hưng đạo dk pvan lần 2 ko cho mình thông tin check lại cái :v
Chuẩn rồi, mình cũng tầng 19 thứ 4 :)

hôm trước tớ pvan ở trần hưng đạo thì chiều nay dk hẹn pvan lần 2 vào thứ 4 này ở tầng 19 trần hưng đạo. các bạn hôm trước pvan ở trần đại nghĩa dk hẹn ngày mai là t3 ah... có ai pvan ở trần hưng đạo dk pvan lần 2 ko cho mình thông tin check lại cái :v
hôm trc mình pv ở trần hưng đạo. hnay dc thông báo chìu mai pv tiếp ở tầng 19 THD

có bạn nào hôm trước pv ở Trần đại nghĩa nhưng lần này lại pv ở Trần hưng đạo k ah?

Có bạn nào pvan lần 2 hôm nay cho mình hỏi được hỏi những gì vậy :) có khó hơn vòng 1 ko ạ !

Phỏng vấn đầu hay cuối ko liên quan các bạn nhé, mình là đứa cuối cùng còn sót lại của danh sách :)) phỏng vấn tận 4h15 thì phải, vào vẫn bình tĩnh như thường, chả bị hỏi nghiệp vụ 1 tí gì cả, chắc do cảm giác ấn tượng ban đầu tốt, mà lưu ý cũng ko cần phải mặc trắng đen đâu , hôm pv mình mặc áo trắng váy tím hồng. Mà phỏng vấn thì nhớ vừa trả lời vừa cười nhá, với cả cứ thật thà, dĩ nhiên thật thà có chọn lọc.
Chúc may mắn. Ấn tượng ban đầu rất quan trọng. :3
Lưu ý với những bạn được hỏi là có thích vị trí khác ko, gdv ko, ....? thì cứ nói, vì có thể NTD thấy bạn phù hợp với vị trí khác hơn là vị trí hiện tại bạn ứng tuyển, có thể sẽ đc chuyển qua đó. :

hôm nay ngta hỏi những gì vậy bạn. hôm trc t ngta quay nghiệp vụ nhiều lắm. k biết lần này thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,815
Thành viên mới nhất
8xbet666bet
Back
Bên trên