Thi tuyển Techcombank ngày 16/9 tới

các anh chị cho e hỏi tí. e nhận đc tn mời tham dự thi tuyển ngày 16/9 tại techcombank. và bảo gửi mail xác nhận trước 17h ngày hôm nhận đc mail để nhận ca thi. e có xác nhận mail rồi mà k thấy phản hồi về ca thi. trong tn bảo là ngân hàng sẽ gửi ca thi cho từng thí sinh. e lo lắng quá đã mấy hôm rồi mà e chưa nhận đc mail thống báo về ca thi nữa. anh chị nào đang làm bên tech hay có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. sẵn chia sẻ cho e tí kinh nghiệm ôn bài thi với ạ... e cám ơn anh chị nhiều ạ<3

Mấy bạn đc gọi đi phvan nhóm cho mình hỏi, Tech yc mang theo CV, là CV hôm mình điền nộp ứng tuyển có pk, in ra rồi dán hình 3:4 lên, hay là lên web Tech tải CV về rồi điền vô mang tới, mình ko hiểu rõ lắm.
là CV theo mẫu của tech lần trước nộp đó, mình thì in ra sẵn luôn, có bạn thì dán hình, chắc sao cũng được

tình hình là mới đi pv nhóm về, 2 nhóm mỗi nhóm 5 người, 2 chủ đề phản biện, cả phòng chưa có ai có kinh nghiệm pv nhóm hết nên chỉ mới thuyết trình, đặt câu hỏi chưa phản biện được gì hết mà đã hết giờ rồi :( cho 45p tự sắp xếp thời gian sao cho đủ, chắc tạch hết rồi :(

tình hình là mới đi pv nhóm về, 2 nhóm mỗi nhóm 5 người, 2 chủ đề phản biện, cả phòng chưa có ai có kinh nghiệm pv nhóm hết nên chỉ mới thuyết trình, đặt câu hỏi chưa phản biện được gì hết mà đã hết giờ rồi :( cho 45p tự sắp xếp thời gian sao cho đủ, chắc tạch hết rồi :(
eo ui,mình k có kinh nghiệm sao mai đi pv đây ta

Mấy bạn đc gọi đi phvan nhóm cho mình hỏi, Tech yc mang theo CV, là CV hôm mình điền nộp ứng tuyển có pk, in ra rồi dán hình 3:4 lên, hay là lên web Tech tải CV về rồi điền vô mang tới, mình ko hiểu rõ lắm.
Đánh máy rồi in ra bạn ơi, dán hình cũng đc, chứ mà in màu tiện hơn, khỏi dán hình :)

c ở thành phố HCM à? phỏng vấn về rewiew cho bọn mình ở HN nhé!
Một nhóm chia làm hai đội, chọn đề tài xong mỗi nhóm sẽ thuyết trình về đề tài của mình và phản biện đề tài của đội kia. Có một chị theo dõi để chấm nhưng mà những ai thuyết trình tốt và phản biện nhiều sẽ đc chọn. có 15p để thảo luận, 20p thuyết trình và phản biện.

Hi, cả nhóm bạn có ai chị nhân sự gọi lại để hỏi về CV ko bạn? Nhóm mình có 4 người đc giữ lại hỏi mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên