Thi tuyển & phỏng vấn vào ngân hàng Nam Việt - NaviBank

Bạn nào có kinh nghiệm thi vào ngân hàng navi bank rui`!Làm ơn chỉ mình đề ra như thế nào nhé!Cụ thễ là vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng!Vô cùng bít ơn mí bạn nhiều :)

Tình hình là sáng nay mới thi tuyển vào Nam Việt lên đây chia sẻ cho mọi người luôn kẻo quên mất.
Thi làm 2 vòng:
- Vòng 1 là test nghiệp vụ với anh văn, tổng thời gian là 120':
+ Ngiệp vụ có 30 câu trắc nghiệm và 2 câu tự luận. 2 câu tự luận hỏi về phát biểu ý kiến về nhận đinh CV.QHKH là sale luôn đúng hay sai và câu nữa là khi tiếp thị sản phẩm có thể nói hạ thấp đối thủ đc ko?
+ Anh văn thì ghê nhất luôn. Có 25 câu trắc nghiệm tìm từ đồng nghĩa, 25 câu trắc nghiệm khác thì chia đều trong 5 đoạn văn đọc hiểu ( phần này tui teo :-ss)
- Vòng 2 là bên nhân sự phỏng vấn tập chung tất cả mọi người, cho từng người tự giới thiệu để làm rõ hơn về bản thân, rồi đưa ra chủ đề thảo luận về việc tìm kiếm khách hàng.

Chúc các bạn may mắn!

Re: Thi tuyển & phỏng vấn vào ngân hàng Nam Việt - NaviBank

Minh thi ngay 27/3 hom nay duoc goi di ngay 2/4 phong van tiep. Ai co kinh nghiem chi giao voi

- - - Updated - - -

Tình hình là sáng nay mới thi tuyển vào Nam Việt lên đây chia sẻ cho mọi người luôn kẻo quên mất.
Thi làm 2 vòng:
- Vòng 1 là test nghiệp vụ với anh văn, tổng thời gian là 120':
+ Ngiệp vụ có 30 câu trắc nghiệm và 2 câu tự luận. 2 câu tự luận hỏi về phát biểu ý kiến về nhận đinh CV.QHKH là sale luôn đúng hay sai và câu nữa là khi tiếp thị sản phẩm có thể nói hạ thấp đối thủ đc ko?
+ Anh văn thì ghê nhất luôn. Có 25 câu trắc nghiệm tìm từ đồng nghĩa, 25 câu trắc nghiệm khác thì chia đều trong 5 đoạn văn đọc hiểu ( phần này tui teo :-ss)
- Vòng 2 là bên nhân sự phỏng vấn tập chung tất cả mọi người, cho từng người tự giới thiệu để làm rõ hơn về bản thân, rồi đưa ra chủ đề thảo luận về việc tìm kiếm khách hàng.

Chúc các bạn may mắn![/QUOTE

Các bạn ơi, bên Navibank thi chỉ có 2 vòng thôi hả? Vòng 1 là thi viết, vòng 2 là phỏng vấn, nếu ok hết 2 vòng thì xem như là mình đc nhận vào Nh làm đúng k? Mình thấy lạ quá, mình nộp hồ sơ hôm 23/3. Sáng nay 04/04 thì chị bên Nh gọi bảo mai 9h30 đến Nh phỏng vấn là sao, mình chưa đi test nữa cơ mà sao lại đi pv, có khi nào là phỏng vấn sơ loại k các bạn? Bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ mình biết với!
Thanks!

Các bạn ơi, bên Navibank thi chỉ có 2 vòng thôi hả? Vòng 1 là thi viết, vòng 2 là phỏng vấn, nếu ok hết 2 vòng thì xem như là mình đc nhận vào Nh làm đúng k? Mình thấy lạ quá, mình nộp hồ sơ hôm 23/3. Sáng nay 04/04 thì chị bên Nh gọi bảo mai 9h30 đến Nh phỏng vấn là sao, mình chưa đi test nữa cơ mà sao lại đi pv, có khi nào là phỏng vấn sơ loại k các bạn? Bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ mình biết với!
Thanks!
cũng không hiểu nữa ! minh mới pv về ( hên xui rồi) nhưng mà chưa test ma pv rồi thì cũng hơi lạ... chúc bạn may mắn

Tới test xong mới phỏng vấn đó bạn nên bạn chuẩn bị cho bài test của mình luôn đi nhé.
Vòng 1: test xong rồi nhân sự phỏng vấn bạn ngay sau đó.
Vòng 2: trưởng phòng phỏng vấn.
Mà có khi CV bạn tốt quá nên phỏng vấn ko cũng nên, khỏi test. ^ ^

có đợt tuyển mới đến 15/08 không biết có bạn nào nộp hồ sơ vị trí QHKH ko?
tiền bối nào có ít thông tin về đề thi chia sẻ ae với :D

có đợt tuyển mới đến 15/08 không biết có bạn nào nộp hồ sơ vị trí QHKH ko?
tiền bối nào có ít thông tin về đề thi chia sẻ ae với :D

Mình đọc được tin tuyển dụng này cũng khá sớm nhưng nhác chưa muốn đi nộp, mà thấy mọi người có vẻ thờ ơ với đợt tuyển này. cho mình hỏi c đã nộp hs chưa?

Mình đọc được tin tuyển dụng này cũng khá sớm nhưng nhác chưa muốn đi nộp, mà thấy mọi người có vẻ thờ ơ với đợt tuyển này. cho mình hỏi c đã nộp hs chưa?
Mình đã nộp hs trực tiếp rồi. Hiện chưa thấy liên lạc gì. 15/8 mới hết hạn nộp mà. Không biết thi cử thế nào luôn

Re: Thi tuyển & phỏng vấn vào ngân hàng Nam Việt - NaviBank

mới đc gọi đi thi viết vào ngày 18/9 có ai đi thi ko? cn hưng yên

- - - Updated - - -

mới đc gọi đi thi viết vào ngày 18/9 có ai đi thi ko? cn hưng yên

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812