Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Mình cũng mới nhận được mail đi test và phỏng vấn vị trí giao dịch viên vào thứ 2 tuần tới tại đê yên phụ, mình cũng bận vào thứ 2 nên phân vân quá, không biết có nên đi không ? không biết bên seAbank chế độ thế nào ?

Mình đi thi và phỏng vấn ở Sea 25/4 tại tầng 4 151 Đê yên phụ rất là chán.thi thì trên máy tính đề thi cũng dễ ra có kết quả ngay.Đi thì phải photo CV ra và ghi điểm thi của mình vào
Nhưng đến phỏng vấn rất là chán,có 50 người mà chỉ có 1 nhân sự PV ,hỏi vớ vẩn vài câu cho có như kiểu vòng xem mặt
mai cũng đi pv và test,k bít tn,mà bên này chế độ ntn b nhỷ

Chia sẻ vs các bạn nhé:
IQ và NV rất dễ, hãy ứng tuyển đúng vị trí là sẽ đỗ thôi. Ví dụ: Gái ko nên làm QHKH, Trai ko nên làm GDV. Còn các bạn ở các tỉnh nếu ko có mối quan hệ thì tốt nhất là lên Hà Nội hoặc HCM ứng tuyển sẽ đỡ mất thời gian hơn nhé.
Thi vào khó, vào rồi đi làm còn khó hơn. Các bạn chưa từng làm Bank thì ko biết tìm KH ntn đâu. Hoang mang vô cùng đấy.

bạn ơi, kia tớ cũng đi test ở seabank, mà chưa định hình được gì cả. bạn chia sẻ kinh nghiệm đi.
m hum nay vừa pv và test ở 151 yên phụ về đâym vị trí QLKH k bít k bjo đc gọi pv đợt nữa,mà k bít bên seabank nj ntn nữa b à

m hum nay vừa pv và test ở 151 yên phụ về đâym vị trí QLKH k bít k bjo đc gọi pv đợt nữa,mà k bít bên seabank nj ntn nữa b à
đề thế nào bạn?t chưa test ở bất kì ngân hàng nào nên lo lắng quá! bạn làm đc k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên