Thi tuyển kiểm tra kiểm soát nội bộ 10/2014

Ah..ma ban quang di lam rui....can nam vung 1 so luat nao ko ban...minh moi xem lai thong tu 36..o2..09... luat to chuc tin dung....de ngi giao dich dam bao...con ben ke toan va kho quy minh mu tit...ko biet xem cing van nao..ban chi minh voi..thank ban nhieu

=))))
ko cần học gì trước dâu bạn, đi buổi đầu sẽ dc ném cho 1 tấn quyets định vs văn bản của cả nhà nước lẫn của riêng NH để tha hồ mà đọc =)))))

Ui..thich qua ..Đúng ngay so truong cua minh...minh cung đang down mot nui tai lieu thong tu tren vien phap luật. ..hy vong vi tri nay minh se phat trien tot va di xa hon nua..

thử việc 2 củ 3, chính thưc thì lương được khỏn 7 triệu 3, thêm phụ cấp tầm 1 củ 5 nữa.
công tác thì cùng lắm đi QN nhưng 1 tháng nhiều lắm chỉ 1 tuần thôi,
công việc khá là nhàn, nhưng việc tăng lương có vẻ chậm.
dc cái là nhàn
e oi cho chị hỏi là pv xg khoảng bao lâu có kq vậy?họ báo dt or mail? khi e pv họ hỏi nhiều k? tks e nha.

e oi cho chị hỏi là pv xg khoảng bao lâu có kq vậy?họ báo dt or mail? khi e pv họ hỏi nhiều k? tks e nha.
Phỏng vấn nhanh lắm chị ạ, chủ yếu đi thằng vào vấn đề xem kinh nghiệm làm việc của mình ra sao, có làm dc việc hay ko thôi, pv xong thì trong tuần có kq luôn, tầm 3-4 ngày. Người của HO sẽ gọi điện thông báo trực tiếp nhé.

Phỏng vấn nhanh lắm chị ạ, chủ yếu đi thằng vào vấn đề xem kinh nghiệm làm việc của mình ra sao, có làm dc việc hay ko thôi, pv xong thì trong tuần có kq luôn, tầm 3-4 ngày. Người của HO sẽ gọi điện thông báo trực tiếp nhé.
c pv ở ĐN được 1w rồi mà chưa nghe gì cả..nv thi cũng ổn nhưng t.a làm đại, pv thì họ chỉ hỏi về bản thân nên c thấy cg k dc tốt lắm. e làm tại cn nào?lâu chưa?​

c pv ở ĐN được 1w rồi mà chưa nghe gì cả..nv thi cũng ổn nhưng t.a làm đại, pv thì họ chỉ hỏi về bản thân nên c thấy cg k dc tốt lắm. e làm tại cn nào?lâu chưa?​
Chị thi ĐN lun hả? Có thể cho em biết thi NV ở ĐN mô hình đề thường thi gì ko chị? em cám ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên