Thi test techcombank ngày 2/11/2014

Mình mới nhận được tin nhắn của techcombank như thế này ạ
"Techcombank tran trong moi ban den lam bai test, luc 10:00 tai tang 12A so 9-11 Ton Duc Thang, Q.1 vao chu nhat ngay 02/11/2014"
Ai có kinh nghiệm tư vấn với, mình tn hồi tháng 4. Chưa đi làm ở ngân hàng lần nào!

Sáng nay các bạn GDV đã bắt đầu tập trung để training rồi, bạn mình nói có khoảng 18 người tập trung sáng nay. Còn RM và RBO thì ko thấy. Mình ko biết có khi nào RM và RBO đã có kết quả, nhưng training ở tầng khác nên bạn mình ko thấy ko?! Lên đây hôm qua nay vẫn chưa thấy bạn nào pv vị trí RM và RBO báo nhận tn đậu cả. Mình ko biết là tại tất cả fail hết rồi hay sao?! Cũng có 1 chút hi vọng là RM và RBO chưa pv xong nên chưa báo kết quả. Bạn nào ở đây pv vị trí RM và RBO mà nhận được tn báo đậu rồi thì nói cho mình và các bạn còn lại biết để khỏi chờ và hi vọng nữa nha! :D

Rbo là chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân còn chuyên viên bán hành mình không biết. Mà pv liền luôn hơi lạ á. Bạn có kinh nghiệm trên 18 tháng rồi hả?
Mình chưa có kn nhiều, mình chỉ nộp RBO. Hom cuối t10 co test và pv nhóm gdv nhug out. Chẳng lẽ nó lấy kqua đó

để chiều nay mình đi pv xem vị trí của mình có phải là RBO hay không, nhưng mình nghĩ vị trí của mình đã tổ chức test và pv nhóm từ đầu tuần đến giờ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên