Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

Chắc là trắc nghiệm thôi, tại có chi nhánh tuyển nhân viên nghiệp vụ, nếu làm tự luận thì cũng chưa biết làm bài của vị trí gì. Thi trắc nghiệm tất cả thi chung 1 đề phải k nhỉ?

Mọi người ơi, giờ mới mở điện thoại ra xem. huhu. Hôm nay VCB Chương Dương cũng gọi điện cho mình mà mình k biết => k nghe máy. Hic. K biết mai người ta có gọi lại k? Mọi người cho mình hỏi cái t6 lên lấy giấy ở đâu vậy? Ở VCB chi nhánh mình đăng kí thi hay ở đâu ạ?

Có bạn nào nộp CN Ba Đình đã nhận được tn, đt hay mail gì chưa? huhu ko lẽ lại tạch vòng hồ sơ :((

C nộp vị trí kế toán hay quản lý nợ chi nhánh Hà Tây thế? T nộp quản lý nợ mà chưa thấy được gọi :( ko biết có phải do thiếu chiều cao ko:(
nó gửi mail cho tớ nói thế: Hội đồng tuyển dụng Vietcombank Hà Tây trân trọng thông báo:
Hồ sơ của anh/chị đã được chọn để tham gia vòng thi viết.
Thời gian vào 7h30 ngày 08/8/2012 tại Trung tâm Hội nghị Quốc tế - 11 Lê Hồng Phong, Ba Đình, Hà Nội.
Thông báo dự thi sẽ được gửi về địa chỉ của anh/chị theo như phong bì anh/chị đã gửi kèm hồ sơ.
Đề nghị anh/chị xác nhận lại bằng mail đã nhận được Thông báo dự thi.
Trân trọng."

Có bạn nào nộp CN Ba Đình đã nhận được tn, đt hay mail gì chưa? huhu ko lẽ lại tạch vòng hồ sơ :((
Ba Đình đây :( Cũng chả nhận đươc gì. Thấy có bạn bảo nộp Ba Đình chiều qua nhận được điện thoại bảo hôm nay đi lấy giấy rồi. Tạch từ vòng hồ sơ thật thì quá khủng.....

Có ai nộp ở chi nhánh Thăng Long tại Hoàng Quốc Viết - Cầu Giấy ấy. Tớ chưa nhận được thông gì cả. híc. ai cùng chi
nhánh với mình mà có thông tin gì thì pm cho mình với. Thanks so much^^

Anh trai mình làm chi nhánh đó bảo là chưa gọi điện nhưng gửi thư về rồi đấy bạn nhớ kiểm tra nhé

ờh ha, hình như mình nhớ ra là cũng đk nhân viên nghiệp vụ. hehe, cơ mà ko biết thi ở sgd nè là tự luận hay tn bạn nè, các bạn khác có ng bảo tự luận, ng bảo trắc nghiệm :(

Năm nay thi chung tất cả mà, không thi riêng từng CN như những lần trước đâu. Rất nhiều khả năng là trắc nhiệm và bài tập.

Tớ nộp ở chi nhánh Hà Tây, người ta bảo sẽ gửi giấy báo dự thi về tận nhà mà. Có bạn nào 8/8 thi ở Trung tâm Hội nghị Quốc tế - Ba Đình không vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên