Thằng sếp chết tiệt!!!

Thắng sếp mất dạy này 100% là nó chạy tiền lên chức trưởng phòng, giờ muốn cá Hồi lại vốn, sau đó kiếm tý rồi chuồn...nó không ở lâu đâu....nhưng vấn đề là những ngày nó ở lại, nó ra đi thì sẽ để lại một đống nợ xấu mà người đến sau phải xử lý cho nó...

Trước đời ông này, còn có ông sếp cũ và anh nhân viên cũ, vì mún tăng dư nợ nhanh nên đã để lại 1 đống nợ rùi mấy bạn, chuyển hết lên cho thu hồi nợ xử lý lun, có cái KH bỏ trốn lun r cơ! hehe... Ông cũ thì chỉ biết đến % thui, k quan tâm j hết, ăn cho đã xong để lại 1 đống nợ xấu, nhưng lại lấy tiền chạy lên chức Trưởng ban Quản lý Tín dụng, nên h cũng chả bị sao cả. Có điều được hơn ông mới ở chỗ nếu mình bác hồ sơ thì ông tức rùi hậm hực thui chứ không ép phải làm như ông mới, vả lại cũng để tự mình thẩm định KH. Giờ mún thì mình làm, trình cho rớt, để buộc ông phải trình, chia sẻ bớt rủi ro, với lại tố lại sếp trên. :D

Làm việc như vậy mình nghĩ bạn nghỉ sớm đi. Không có ngày muốn đi không được đâu :D
Lúc mà ở vào tình thế tiến không được mà thoái cũng không xong mới chết. Hiz Mình thì muốn đi nhưng họ bắt phải xử lý hết đống nợ quá hạn mình gây ra mới cho đi. Hiz Hiz

Sếp có 5 -7 loại sếp. Thế này thì nghỉ cho khỏe bạn à. Không đến lúc mắc sâu vào hơn với đống nợ xấu thì khó mà đi được. Chỗ mình cũng sắp có sếp mới. Chẳng biết rồi sẽ thế nào.

chém chết mịa nó luôn chứ chửib-)

chém mịa nó thì nó vẫn nhơn nhơn ra đấy thôi, còn loại đó ở bank thì khách hàng còn khổ, mình khổ, anh em khác còn khổ với nó;...làm thịt!;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn định ngồi ở cái chỗ này đến bao h, làm một thời gian nữa chắc ung thư não quá. Bạn lên tìm một đơn vị khác hay chuyển sang phòng gd khác, ở đó bạn có môi trường làm việc đồng thời bạn sẽ yên tâm công tác. Thực tế công tác tín dụng không phải là ít rủi ro mà ông "xếp" của bạn cần số lượng hơn chất lượng. Có những bộ hồ sơ ko dở chứng luôn đâu, có thể 2 đến 5 năm mới phát sinh vấn đề. Bạn nên cân nhắc

Hic, cứ cái vòng quay luân chuyển sếp, mà sếp nào mà cũng như thế này thì cái ngân hàng thành cái gì nhỉ :( . Mình thấy chỗ bạn chạy chọt xin xỏ có vẻ đơn giản. Bạn nhắm PGD khác mà xin chuyển xem.

đi làm gặp các trường hợp như thế này mệt thật đấy . khó mà làm tốt được , chắc phải chuyển đi thôi. Biết đâu lại được cơ hội tốt

gặp phải xếp kiểu này đúng là méo mặp, mình phải tự bảo vệ mình thôi zombie, sếp giao, ép thì cứ làm nhưng lưu lại bằng chứng đi, mọi chuyện êm xuôi thì ko sao,còn "nhỡ" thì có cái mà bảo vệ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên