Techcombank tuyển Thực tập sinh khối Nguồn vốn và Thị trường tài chính [17.04.2012]

share đi các bạn đi pv rồi, lo quá

chị phỏng vấn mình k hỏi nghiệp vụ, nhưng phỏng vấn bằng tiếng Anh, hic, nói chuyện một lát nữa, hỏi xem mình có thích sang khối vận hành công nghệ k, khối đó cũng đang tuyển thực tập, và bảo mình hãy check mail thường xuyên. Mình phỏng vấn trong khoảng 10 phút, có lẽ là ngắn nhất trong số những người đi phỏng vấn ::). Chị phỏng vấn xinh lắm, và rất thân thiện nhẹ nhàng, bạn chẳng cần lo gì đâu vì có lo cũng có thay đổi đc gì đâu :0

chị phỏng vấn mình k hỏi nghiệp vụ, nhưng phỏng vấn bằng tiếng Anh, hic, nói chuyện một lát nữa, hỏi xem mình có thích sang khối vận hành công nghệ k, khối đó cũng đang tuyển thực tập, và bảo mình hãy check mail thường xuyên. Mình phỏng vấn trong khoảng 10 phút, có lẽ là ngắn nhất trong số những người đi phỏng vấn ::). Chị phỏng vấn xinh lắm, và rất thân thiện nhẹ nhàng, bạn chẳng cần lo gì đâu vì có lo cũng có thay đổi đc gì đâu :0
giờ chắc là phỏng vấn xong hết rồi. đa số là từ 10 - 15 ph mà bạn.

Có kết quả chưa bạn? Mình cũng đi phỏng vấn hôm thứ 5 nhưng chưa nhận được mail gì cả! Hay là out rùi nhỉ? hic

thấy bảo đợt này lấy có 2 người hay sao ấy. :))

có bạn nào được gọi thì thông báo cho mọi người với nhé, dù sao thì vẫn hồi hộp chờ kết quả, được thì càng tốt còn ko đc coi như đây là 1 lần học hỏi kinh nghiệm, chỉ bức vì cái vc mất 20k tiền gửi xe :D

t lúc chiều vừa được gọi pv khối vận hành và công nghê. chẳng biết khối này thì làm cái j nữa

Thực tập 5 tháng không lương....tớ mới đi phỏng vấn về:((...vì đã đi làm rồi lại bỏ nên chị ấy bảo tớ quá dũng cảm vì đã apply...hic hic

hự. thế thì nghỉ cho khỏe thôi. có điên mà đi làm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên