Techcombank tuyển Thực tập sinh khối Nguồn vốn và Thị trường tài chính [17.04.2012]

các bạn cho tớ hỏi cứ tạo profile và thêm thông tin vào hồ sơ xin việc là ổn à? làm sao để nộp hồ sơ cho chương trình này vậy? tớ hơi gà, các bạn chỉ giùm tớ với

Mình nghĩ chương trình này các bạn nào có kết quả thực tập tốt có khả năng được giữ lại đấy. Không đâu người ta lại yêu cầu cao, ưu tiên chuẩn bị tốt nghiệp và lại TT toàn thời gian nữa. Nếu bạn nào có khả năng vẫn nên thử sức xem sao, dù có được giữ lại hay không thì đây vẫn là một cơ hội tốt!

Mình ra trường được gần 1 năm rùi nhưng thi vào ngân hàng hoài ko đc, có bạn nào cùng tình cảnh với mình ko, hay mình cứ đăng ký nhể?

Lương thực tập chắc ko đủ ăn nhưng mình vẫn muốn được làm công việc thực tế.

Đã ai được gọi đi nói chuyện chưa? không biết họ có thực sự có nhu cầu tuyển dụng hay chỉ đang cần người tạm thời nên tìm sinh viên hỗ trợ vài tháng nhỉ? hic hic

Chết rồi vừa xong t quên k ghi lại địa chỉ @@ Có ai ghi lại đc ở bao nhiêu Hoàng Đạo Thúy k :)

sao tớ ddien day dủ thog tin roi nhung ko dc gọi nhỉ,hix, các c apply kieu gi day ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên