Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TP.HCM và các tỉnh/TP khác (T11/2012)

Đúng rồi đó bạn ^^ nghe nói có kinh nghiệm ở Tec dễ xin vào các ngân hàng khác lắm

Bạn đăng ký tài khoản, tạo hồ sơ & hoàn thiện hồ sơ rồi click vào nút "Nộp đơn trực tuyến" ở tin tuyển dụng bạn quan tâm, sau đó làm 1 cái thư tự giới thiệu thì mới xong bạn ak;))

Mình nộp thẳng vào hòm thư tuyển dụng của bọn này, không biết có sao không nhỉ? cũng không thấy có mail phản hồi là đã nộp được chưa không nữa :(

có bạn nào ứng tuyển ở tiền giang ko...chừng nào mới được gọi vậy các bạn....

sao mình nộp trực tuyến phần "quá trình học vấn" k lưu đc nhỉ. bạn nào být bảo mình với :(

Hôm trước bất ngờ nhận được điện thoại từ TCB đi phỏng vấn...bất ngờ thật..thế là vào làm bài test hết 60 phút và phỏng vấn luôn thể...

Bây giờ là chờ đợi.....
bạn pv ở đâu vậy bạn ui?

- - - Updated - - -

Ae nộp vào téc đọc bài vừa đào thải...1.000 nhân viên chưa? Vào rồi lại chung số phận........
bài nào hả bạn.share mình đọc với :)

Đúng rồi đó bạn ^^ nghe nói có kinh nghiệm ở Tec dễ xin vào các ngân hàng khác lắm

Cũng đúng đó bạn. Vì tốc độ sa thải và mức độ khắc nghiệt ở Tech là khá lớn, nên ai có kinh nghiệm ở đây tức là đã "trụ lại" khá tốt trước "phong ba bão táp" nên dễ xin vào các NH khác cũng đúng thôi ^^

Bạn đăng ký tài khoản, tạo hồ sơ & hoàn thiện hồ sơ rồi click vào nút "Nộp đơn trực tuyến" ở tin tuyển dụng bạn quan tâm, sau đó làm 1 cái thư tự giới thiệu thì mới xong bạn ak;))

Làm cái thư tự giới thiệu là sao hả bạn?giúp mình với! Thanks bạn cocghe266 trc nha

Anh cho em hỏi là sao vị trí "Chuyên viên phát triển Corebanking" và "Chuyên viên Dịch vụ khách hàng IT" em click vào thì ko thấy thông tin mà chỉ có nút nộp hồ sơ thôi???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên