Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [Tháng 04.2013]

Vậy là các vị trí này đã được gọi pv rồi đúng ko :|
Mình lại tạch rồi đúng không :|
Unfollow topic này thôi :|

mình k có gì để nói nhiều nhưng là một ng từ tech ra đi thì mình chỉ chia sẻ một điều là bên Tech PGD Nguyễn An Ninh đang thiếu vị trí QHKH SME nhưng ai "được" vào phòng đó thì nên đề nghị chuyển phòng khác ngay khi bạn còn có thể thỏa thuận ( dù sao bạn cũng mất công thi và được tuyển hãy chọn nơi làm tốt vì môi trg làm việc là điều hết sức quan trọng).
vô cùng tồi tệ
tới nỗi tối nay sau khi mình đã nghỉ việc tới 1 tháng mà KH cũ của mình gọi điện than rằng họ đang bị gây khó dễ; chuyên viên nhận lại hồ sơ của mình và giám đốc bên đó với bất kì hoạt động gì: giải ngân, bảo lãnh.... cũng đòi họ phong bì ( đòi trắng trợn luôn) ( hồi trước mình làm k bao giờ đòi hỏi gì nên bây giờ họ thật sự bức xúc và đang phải nhờ mình chỉ hướng cho họ chuyển hồ sơ)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em là 1 trong 3 đứa pv lúc sáng xong chiều đến pv luôn:)) có vẻ như tạch tiếp rồi:)) chẳng thấy gì cả

- - - Updated - - -

làm gì có kết quả nhanh thế được. hì hì. bạn này là ai thế nhỉ? :D

Em là 1 trong 3 đứa pv lúc sáng xong chiều đến pv luôn có vẻ như tạch tiếp rồi chẳng thấy gì cả

a, chào e. đã có kết quả đâu mà bảo tạch. chưa gì đã bi quan thế nhỉ? khi nào có up cho anh em biết nhé. (mà hình như sắp có rồi thì phải) :)

- - - Updated - - -

mình k có gì để nói nhiều nhưng là một ng từ tech ra đi thì mình chỉ chia sẻ một điều là bên Tech PGD Nguyễn An Ninh đang thiếu vị trí QHKH SME nhưng ai "được" vào phòng đó thì nên đề nghị chuyển phòng khác ngay khi bạn còn có thể thỏa thuận ( dù sao bạn cũng mất công thi và được tuyển hãy chọn nơi làm tốt vì môi trg làm việc là điều hết sức quan trọng).
vô cùng tồi tệ
tới nỗi tối nay sau khi mình đã nghỉ việc tới 1 tháng mà KH cũ của mình gọi điện than rằng họ đang bị gây khó dễ; chuyên viên nhận lại hồ sơ của mình và giám đốc bên đó với bất kì hoạt động gì: giải ngân, bảo lãnh.... cũng đòi họ phong bì ( đòi trắng trợn luôn) ( hồi trước mình làm k bao giờ đòi hỏi gì nên bây giờ họ thật sự bức xúc và đang phải nhờ mình chỉ hướng cho họ chuyển hồ sơ)

thế này thì tiêu cực quá. k hiểu là như thế thì sau này làm gì có khách hàng.

Các NH giờ đăng tin tuyển dụng để khuyếch trương thanh thế hay sao nhỉ?
...
Tổng thể ra các NHTM đang giảm nhân sự ầm ầm. <:p

có ai đc gọi mai đi phỏng vấn k ? mình nhận đc tin nhắn đi phỏng vấn mà chả thấy nói là phải mang theo cái gì k. như thế chắc là k cần mang CV theo đâu nhỉ ? mọi người cho mình xin ý kiến phát

Có ai gửi CV qua mail không hay toàn gửi trực tuyến trên trang tuyển dụng của TECH, mình thấy hồ sơ vẫn chưa đc nhà TD xem,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên