Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

tó cũng nhận được mail thông báo tạch sáng nay rồi, 6 tháng sau thì lâu quá, huhu, cứ nộp đi,kệ nó
Mình vừa nhận được mail báo tạch xong :(
Trong mail có bảo là "Chúng tôi chỉ tiếp nhận thông tin ứng tuyển của Anh/Chị sau 06 tháng kể từ lần tuyển dụng này"
Thế là bao nhiu vị trí đang tuyển bjo mình ko đc xem xét nữa à? Có bạn nào vẫn đc gọi đi pv ở vị trí khác sau khi nhận đc mail này ko?

---------- Post added 04-05-2012 at 10:48 AM ----------

Tớ tưởng là bị tạch rùi thì sau 6 tháng nó mới nhận hồ sơ, cậu nộp típ vẫn đc gọi đi pv à?

mình pv hqua, vừa đc phòng nhân sự gọi sáng mai đi pv vòng 2, mang đầy đủ hồ sơ đi, ko bít vòng 2 còn pv cái gì nữa nhỉ, nhà mình có ai bít ko chia sẻ cho mình với [-O<

b ơi b pv hôm nào mà có kq gọi đi vòng 2 nhanh thế :d. t pv hôm 2/5 mà h vẫn chưa thấy gửi mail báo kq. điện thoại thì sáng t hay tắt máy nên k biết có được gọi k nữa :((

t vừa pv hqua, 3/5 ý, sáng nay tầm 11h kém thì phòng nhân sự gọi đi pv ở tầng 2 72 bà triệu vào ngày mai luôn :D đang chả biết ngta sẽ hỏi cái gì và sẽ nói cái gì đây bạn ạ, bạn nào đi pv vòng 2 rồi chia sẻ kinh nghiệm cho mọi ng với :)

t nộp hs từ đầu tháng 4 mà h mới gọi đi pv, sáng mai nè, gdv, có bạn nào cũng đi không

Mình cũng đc gọi mai đi pvấn vòng 2 lúc 9h45 sáng, mà 1 bộ hồ sơ đầy đủ là gồm những j mọi người nhỉ 8-|

@ Long 238 : bạn pv ở tầng mấy ấy nhỉ? chiều nay họ gọi cho tớ nhưng tớ đang đi ngoài đg nge không rõ lắm.

uhm
mình cũng pv hum 26/4
chả thấy thông báo gì là sao????
hay bọn mình bị quên lãng rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,834