Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [24.03.2013]

qhkh hầu như toàn tuyển ngoài. chứ ai đời quen biết mà lại cho vào vị trí ấy đâu. toàn áp lực doanh số. ko có thì lại bị out.

mọi người nộp đợt này cho mình hỏi, khi mình gửi hso rùi thì ở mail của mình có nhận được thư trả lời của tech là cảm ơn đã ứng tuyển vào vị trí đó ko ? sao đợt này mình ko nhận đc nhỉ, hay có lỗi gì :(

Có thể nó vào phần spam đấy. Bạn thử ktra lại xem
mọi người nộp đợt này cho mình hỏi, khi mình gửi hso rùi thì ở mail của mình có nhận được thư trả lời của tech là cảm ơn đã ứng tuyển vào vị trí đó ko ? sao đợt này mình ko nhận đc nhỉ, hay có lỗi gì :(

Mọi người ơi họ báo về thế này là sao ạ
Chào bạn Vũ Minh Đoàn
Cám ơn bạn đã lựa chọn Ngan hang TM CP Ky Thuong Viet Nam Techcombank cho việc quản lý công việc và nghề nghiệp của mình.
Theo yêu cầu của bạn, thông qua chức năng Nộp Đơn Trực Tuyến, Ngan hang TM CP Ky Thuong Viet Nam Techcombank đã gửi Hồ Sơ Xin Việc của bạn đến:
Tên công ty:
Tên công việc: Giao dịch viên
Địa điểm làm việc: Hà Nội
Chi tiết: Giao dịch viên
Chúc bạn thành công !

Thân ái,
Ngan hang TM CP Ky Thuong Viet Nam Techcombank Dịch vụ khách hàng

Mọi người ơi họ báo về thế này là sao ạ
Chào bạn Vũ Minh Đoàn
Cám ơn bạn đã lựa chọn Ngan hang TM CP Ky Thuong Viet Nam Techcombank cho việc quản lý công việc và nghề nghiệp của mình.
Theo yêu cầu của bạn, thông qua chức năng Nộp Đơn Trực Tuyến, Ngan hang TM CP Ky Thuong Viet Nam Techcombank đã gửi Hồ Sơ Xin Việc của bạn đến:
Tên công ty:
Tên công việc: Giao dịch viên
Địa điểm làm việc: Hà Nội
Chi tiết: Giao dịch viên
Chúc bạn thành công !

Thân ái,
Ngan hang TM CP Ky Thuong Viet Nam Techcombank Dịch vụ khách hàng

Là thông báo tự động báo ứng tuyển thành công thôi bạn ạ

Mình ko nhận đc thông báo tự động nhỉ. Liệu có phải hồ sơ chưa gửi đc ko hả các bạn. bạn nào đc gọi thì ới lên nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên