Techcombank tuyển chuyên viên dự án [30/07/2012]

híc
Mình mới ra khởi TEC xong nên cảm thấy cũng buồn, đừng nên mơ ước vào Tec bạn ạ, vào đi rồi sẽ lại chán thui! cho bạn lời khuyên chân thành nhé! Hãy tìm hiểu kỹ nhứng điều mình mong muốn kẻo có được rồi lại thất vọng tràn trề
Chúc may mắn!

chuẩn, nói chung là quá chuẩn, hehe,vào để học hỏi thì được, còn lại thì đừng hy vọng nhé...
híc
Mình mới ra khởi TEC xong nên cảm thấy cũng buồn, đừng nên mơ ước vào Tec bạn ạ, vào đi rồi sẽ lại chán thui! cho bạn lời khuyên chân thành nhé! Hãy tìm hiểu kỹ nhứng điều mình mong muốn kẻo có được rồi lại thất vọng tràn trề
Chúc may mắn!

bjo ngân hàng nào cũng đòi hỏi kinh nghiệm.lại còn chiều cao nữa chứ.nản quá!

thực sự ko hiểu lắm cv này sẽ làm những gì, ai có thể giải thích giùm mình ko, ko hiểu rõ vị trí mình ứng tuyển làm sao có thể apply được :D

Các Ngân hàng tuyển dụng nhiều, nếu các bạn có trượt phỏng vấn 1 lần thì cũng đừng thất vọng, mới ra trường thì nên kiên trì rồi sẽ thành công.

Ngân hàng nào cũng bị kêu ca về chế độ đãi ngộ, nhưng quan trọng là bạn phải xác định sẽ làm ở đâu, trong bao lâu để tự xây dựng thương hiệu cho bản thân để có được chế độ tốt hơn.

Chúc tất cả các bạn may mắn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back