Tặng các bạn trẻ đang mông lung trc biển đời ;)

Cũng nhiều tiền bối nói với mình ntn ... cứ yên tâm đi, mọi thứ r sẽ tốt đẹp thôi... nên mình cũng ko lo lắng lắm. cứ sống và ăn chơi nhiệt tình:))

:-t hehe, còn nhiều thứ phải học mà, đợi các em 9x nhớn lên rồi chúng ta chuyển giao tuổi thanh niên cũng chưa muộn, giờ tranh thủ học, học đi

Mình đã thi được 7 NH rùi, chính thức tạch 4, còn 3 bank kia thì mông lung quá, đã cố gắng hết chưa, mình nghĩ là chưa, chưa học hết mình, chưa chuẩn bị hết mình, cuối cùng chỉ trông chờ cái sự MAY MẮN vào những tia hi vọng của ngày cuối tháng 5 này. HI VỌNG...............

Tks chị nhìu nhìu :X e đang ngồi lên mấy cái tình huống để mai trả lời pv ở Sacombank..tự dưng thấy nản..mỗi lần nản lại lượn vào UB để đọc những dòng chia sẻ tâm huyết của mọi ng để mà tự xốc tinh thần mình lên :X tks chị và iu UB
nhìu lắm

có người đến 30 tuổi mới thành công trong sự nghiệp cơ mà, nên mình nghĩ các mem cứ bình tĩnh, nếu các mem nghe về history của mình thì mấy mem chắc sẽ khác đấy...hehe...mình vẫn cười đấy thôi

bài viết hay quá. Mình ra trường mà cảm giác thấy khác rất nhiều so với môi trường mình học. Công việc hiện tại cũng đã mang lại rất nhiều kinh nghiệm bổ ích

các bạn ơi, hồi đăng bài này trên 4r cho các bạn đọc cùng là mình cũng đnag vật vã vì chán công ty cũ, sau đó bỏ việc, sau đó thất nghiệp tiếp :)) sau đó thi trượt MBbank tiếp =)), vật vã, vạ vật, nhưng rồi cũng qua. Giờ đã có công việc mới, chưa biết tương lai thế nào nhưng tạm thời bằng lòng và tự hứa sẽ có nhiều cố gắng :DDDDD.

thank TrangAB, mình cũng là sv vừa tốt nghiệp thực sự kg biết fia trước mình sẽ đi đâu, về đâu nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên