Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Các bác pv chi nhánh mới thế nào rồi ạ. Riêng em chả thấy khả quan gì cả. Mỗi người vào pv tầm 3-4 phút là đi ra, haizzz, hay do năng lực mình yếu kém nên người ta chả muốn hỏi gì thêm nhờ ;))))

Bạn VCB HO nói đúng đấy, 1 củ/tháng là tính cho những tháng hợp đồng chính thức. Còn mấy bạn đang học việc thì chi nhánh hoặc TSC sẽ an ủi 500k/ 1 củ gọi là vui vẻ thôi. Các bạn mới vào thường hay chạnh lòng, nhưng mà cố gắng đi các bạn, năm sau lại giống nhau ấy mà.

Mình chi nhánh tp Hưng Yên. Cũng cao ráo, có kinh nghiệm rồi, lại là con trai nên nghĩ phù hợp làm tín dụng. Thế mà pv xong thấy chắc ko có hy vọng
Hôm phỏng vấn ở chi nhánh Hưng Yên thấy bảo là chỉ trong tuần này là có kết quả. Đến hôm nay thứ 4 rồi mà vẫn chưa thấy gọi. Thì chắc là tạch rồi.
Lại quay lại tập trung với công việc hiện tại thôi. Học ngân hàng mà không có duyên với ngành gì. Chán,

Hôm phỏng vấn ở chi nhánh Hưng Yên thấy bảo là chỉ trong tuần này là có kết quả. Đến hôm nay thứ 4 rồi mà vẫn chưa thấy gọi. Thì chắc là tạch rồi.
Lại quay lại tập trung với công việc hiện tại thôi. Học ngân hàng mà không có duyên với ngành gì. Chán,
Nếu thực sự yêu thích ngành ngân hàng thì còn nhiều cơ hội từ nhiều ngân hàng khác mà cậu. Đến hôm nay không được VCB gọi thì chắc là trượt rồi. Chán nhỉ

Nếu thực sự yêu thích ngành ngân hàng thì còn nhiều cơ hội từ nhiều ngân hàng khác mà cậu. Đến hôm nay không được VCB gọi thì chắc là trượt rồi. Chán nhỉ
Công việc của mình hiện tại mức lương cũng không phải thấp. Lại không áp lực, không phải chỉ tiêu doanh số gì cả. Ngồi với mấy đứa bạn nó làm ngân hàng thì nó bảo mình là mơ ước của tụi nó. Nhưng dẫu sao vẫn muốn thử sức mình trong môi trường mới hơn. Chỉ vì ngoại hình mình nhỏ bé và không đẹp. 3 lần đi tuyển dụng vào ngân hàng. Cả 3 lần mình đều thi qua vòng viết. Lần VCB là lần 3 của mình. Quá tam ba bận, chắc ko có duyên với ngành rồi. Đi làm vài năm nữa có ít vốn rồi mình ra kinh doanh riêng vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên