Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Cho minh hỏi là h nộp rồi có rút hồ sơ ra để nộp vào chi nhánh khác được không nhỉ?

Ban oi . Cai cv viet tay la tu mình viết hay là đánh máy rồi in ra vậy. Rồi mình ko có giay khai sinh thay bang CMND dc hk
theo quy định là viết tay đơn xin ứng tuyển, cái CV thì để file mềm bình thường đánh máy in ra là xong.
cái giấy khai sinh nếu thiếu thì photo cái sổ hộ khẩu (theo mình là vậy)

theo quy định là viết tay đơn xin ứng tuyển, cái CV thì để file mềm bình thường đánh máy in ra là xong.
cái giấy khai sinh nếu thiếu thì photo cái sổ hộ khẩu (theo mình là vậy
ủa cái bản của ngân hàng là mình in ra roi. Nhung NH có yêu cầu 1 bản cv viết tay . Vậy là bản cv viêt tay đó là mình tự viet bang giây bút hay là mình đánh máy rồi in ra vậy b. Còn bản mẫu thông tin NH có săn thì minh theo mẫu in ra thi đúng ùi

ủa cái bản của ngân hàng là mình in ra roi. Nhung NH có yêu cầu 1 bản cv viết tay . Vậy là bản cv viêt tay đó là mình tự viet bang giây bút hay là mình đánh máy rồi in ra vậy b. Còn bản mẫu thông tin NH có săn thì minh theo mẫu in ra thi đúng ùi
bạn có hiểu từ VIẾT TAY có nghĩa là gì không? Thông tin page 1 anh Cóc đăng rõ ràng rồi mà ? @@@

bạn oi . Ban cv viet tay la minh tu viet tren giay a4 hay la minh danh may roi in ra v . Neu ko có giay khai sinh thay bang cmnd dc ko b
Cv mình tự viết tay theo mẫu của ngân hàng VCB có rồi đó. Đơn xin việc mình cũng tự viết tay trên giấy a4. Giấy khai sinh ko có thì mình cũng ko biết đc, theo mìh nghĩ thì nếu chuẩn bị đầy đủ vẫn tốt hơn. Hôm mình đi nộp hs ở cn mình tự dưng có cả sổ hộ khẩu rồi chứng minh thư nhưng những cái đấy ko có trên yêu cầu đăng tuyển nên chị NS bảo là nếu e ko có cái này thì cũng ko sao nhưng những cái yêu cầu trên web thì phải có đầy đủ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên