Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Huhu, có bác nào mai qua sở giao dịch ở Ngô Quyền - HN lấy giấy dự thi, lấy hộ em dc ko ạ, đang quê nhà ko lên nổi :confused: mà bạn bè đều bận đi làm cả :( bác nào giúp em vs ạ. Em xin cảm ơn :)

Cho mình hỏi là chi nhánh Bắc Sài Gòn gọi điện rồi nhưng mình chưa kịp hỏi giấy báo dự thi lấy ở đâu? đã cúp máy mất.
Các bạn có biết làm sao ko? Đến CN Bắc SG để lấy hay làm thế nào? Cảm ơn nhiều nè.

Huhu, có bác nào mai qua sở giao dịch ở Ngô Quyền - HN lấy giấy dự thi, lấy hộ em dc ko ạ, đang quê nhà ko lên nổi :confused: mà bạn bè đều bận đi làm cả :( bác nào giúp em vs ạ. Em xin cảm ơn :)
bạn p hỏi chi nhánh có đc nhận hộ k chứ giấy dự thi này phát tận tay đấy. Hqua chuyển phát nhanh lúc t đang đi làm t bảo ở nhà có ng lấy hộ đc k nhưng ngta nằng nặc p giao chính chủ. Thế là trưa làm về lóc cóc ra bưu cục đó lấy đấy.

bạn p hỏi chi nhánh có đc nhận hộ k chứ giấy dự thi này phát tận tay đấy. Hqua chuyển phát nhanh lúc t đang đi làm t bảo ở nhà có ng lấy hộ đc k nhưng ngta nằng nặc p giao chính chủ. Thế là trưa làm về lóc cóc ra bưu cục đó lấy đấy.
Mình có gọi hỏi họ bảo lấy hộ dc bạn ak. Có bác nào giúp em dc ko a

VCB lần này thi viết các bác ạ, thấy căng quá, đề mà ra tính toán các chỉ số công thức chắc tạch quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên