NH.Nước ngoài Standard Chartered Bank tuyển dụng Direct Sales Consultant tại TPHCM

mình cũng apply vị trí này, xong nhân sự gọi bảo mình trúng tuyển, lương thì chẳng deal được tí nào, họ gọi báo lương là xxx, phụ cấp là xxx, thế là xong, đến h mình cũng chưa rõ sắp tới sẽ đi làm cái gì =))

Bạn ơi, phỏng vấn như thế nào vậy, gồm mấy vòng, tiếng Anh hay tiếng Việt ha?

Mình rất thích ngân hàng này nhưng chưa có kinh nghiệm về ngân hàng nên hok tự tin đi nộp >"< Bạn Fightingdrea có kinh nghiệm làm sales ở đâu chưa?

Mà có thể bật mí cho mn biết XXX là bao nhiêu để mình có động lực phấn đấu đc hôn ^^

Hồi tháng 4 mình đi pv và vừa được thông báo trung tuyển cách đây 1 tuần, bên SC yêu cầu mình lên trang chủ của nó nộp CV, đồng thời cung cấp mình 1 ID và pass để đăng nhập vào 1 hệ thống để tải các thông tin cá nhân lên, toàn bộ các khâu mình làm là của SC chứ mình có thấy xuất hiện bên thứ 3 nào đâu. Lương thì mình thấy tương đối cao đối với sinh viên mới ra trường, h chờ hoàn thành nốt các hồ sơ còn lại là đi làm thôi.

Bạn ơi, phỏng vấn như thế nào vậy, gồm mấy vòng, tiếng Anh hay tiếng Việt ha?

Mình rất thích ngân hàng này nhưng chưa có kinh nghiệm về ngân hàng nên hok tự tin đi nộp >"< Bạn Fightingdrea có kinh nghiệm làm sales ở đâu chưa?

Mà có thể bật mí cho mn biết XXX là bao nhiêu để mình có động lực phấn đấu đc hôn ^^

Hihi ruby intern xong hết rùi. Ở Tôn dật tiên á. Bi h dag apply qua Standard Chactered Bank xin việc á. Hic qua dc 1 vòng phỏng vấn...ko biết sao nữa

Oh vậy ruby 73 Tôn dật tiên ah, cứ tưởng ở Nguyễn Văn Linh nên nhầm người. Ruby intern o ANZ vi tri gi the

bạn ơi đợt bạn dc gọi phỏng vấn là t.a hay t.viet? 1 vòng phỏng vấn thôi à? hay mấy vòng và có test j nữa k vậy b? sáng mai mìh cũng dc hẹn đi p.vấn mà chưa biết thế nào?

Bạn apply vào vị trí nào?direct sale thì phỏng vấn 2 vòng. Vòng 1 thì phỏng vấn nhóm, có lúc tiếng việt, có lúc tiếng anh bạn ah.Không có làm test gì hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên