So sánh cơ chế đãi ngộ cho vị trí hỗ trợ kinh doanh tại các ngân hàng

Hiện tại mình đang có cơ hội được nhận vào vị trí hỗ trợ kinh doanh tại các ngân hàng Ocean Bank, HD Bank, GP Bank. Theo các bạn thì mình nên lựa chọn ngân hàng nào là tốt nhất nhỉ? Có bạn nào biết cơ chế đãi ngộ với vị trí Hỗ trợ kinh doanh tại các ngân hàng này thế nào ko? Cảm ơn các bạn rất nhiều!

Hỗ trợ phi tín dụng hem phải đi :) Nhưng sắp tới có nhiều thay đổi tại Ocean Bank lắm :)
Cho mình hỏi với. Nếu so sánh các vị trí hỗ trợ kinh doanh của oceanbank như trên thì vị trí nào công việc ít phải đi lại nhất vậy bạn?

Thỉnh thoảng đi ra ngoài cũng thay đổi không khí mà. Ngồi mãi ở vp buồn chết :D

Hỗ trợ phi tín dụng là làm những gì hả anh? Anh nói cho em bít với. Em nghe nói hỗ trợ bên ocean có hỗ trợ kinh doanh, quản lý tín dụng, thẩm định (và gì nữa ý...) có phải ko anh? Những vị trí đó là làm những cv j thế ạ? Sắp tới em cũng làm hỗ trợ bên ocean nên cũng muốn tìm hiểu cv nào cho phù hợp kinh nghiệm và khả năng của mình. thank anh rất rất nhìu! :D

Có 4 vị trí Hỗ trợ kinh doanh là hỗ trợ thẩm định tín dụng, hỗ trợ quản lý tín dụng, hỗ trợ phi tín dụng và hỗ trợ
kinh doanh dịch vụ. Vào rùi Sếp phân chứ mình ko đc lựa chọn đâu. Anh đang kiêm nhiệm 2 vị trí là hỗ trợ phi tín dụng và hỗ trợ kinh doanh dịch vụ. Nhiệm vụ là hỗ trợ về tất cả các sản phẩm, ngoại trừ tín dụng như dịch vụ tài khoản,
thẻ, tiết kiệm, ebanking .... và tính lương cho bộ phận kinh doanh, đề suất lắp đặt cây ATM, tặng quà khách hàng,
chuyển công văn, giấy tờ ....

anh cho em hỏi vị trí hỗ trợ kinh doanh so với vị trí chuyên viên kinh doanh thì khác nhau chỗ nào ạ? về đặc thu công việc, mức áp doanh số, mức lương, ...

Chuyên viên kinh doanh là ra ngoài đi tìm khách hàng về còn hỗ trợ kinh doanh là kiểm tra thông tin và đưa thông tin của khách hàng lên hệ thống. Hỗ trợ kinh doanh hưởng lương cố định còn nhân viên kinh doanh hưởng lương theo doanh số

Lần trước em pv thì anh giám đốc cho em chọn 2 vị trí thẩm định và quản lý tín dụng anh ạ. Em đang ko bít nên làm cái gì. Em hẹn khi nào nhận việc em sẽ quyết định. Ah. Anh ơi, khi đi gặp mặt thì họ trao đổi hay làm j thế anh? Hay là ký hợp đồng luôn?

Thẩm định là hỗ trợ trước khi cho vay còn quản lý tín dụng là hỗ trợ sau khi cho vay đó. Mới vào ngồi đọc tài liệu là chính thui e. Hợp đồng a chờ gần nửa tháng vẫn chưa thấy có nè

Vậy đi gặp mặt là làm gì thế anh? Chỉ đi nhận việc thôi hả anh? HTKD cũng thử việc 2 tháng hả anh?
Vị trí thẩm định tín dụng có bị áp chỉ tiêu gì ko anh?
Thank anh!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net