Sinh viên sắp ra trường và trải nghiệm tháng đầu telesale ở ANZ

Anh Thienphuoc1122, có thể ứng tuyển hoặc giới thiệu giúp em các bạn yêu thích sale nhé. Anh cứ bảo các bạn đó gửi CV vào mail cho em.

Tháng 6 này mình sẽ ra trường và cũng có suy nghĩ như bạn nên cũng đã apply làm telesale ở ANZ, mục đích là hiện h đang rảnh rỗi, làm để lấy kinh nghiệm và chút vốn cho đi làm chính thức ^^. Tính đến nay mình cũng đã làm được 1 tháng, mình là sale thẻ tín dụng chứ không phải là vay tín chấp như bạn. Nhưng chắc cũng giống nhau vài điểm nhỉ ^^. Tháng đầu này target của mình là 4 thẻ, mà mình chỉ approve được 1 thẻ, đẩy lead thì cũng 5, 6 cái mà toàn khách hàng hứa lèo, không thì hồ sơ trớt quớt..., cũng nản lắm. Nghe bạn nói mình thấy cũng vui ít nhiều vì thật ra mình làm đến h vẫn chưa có hứng thú lắm với công việc này. Cám ơn bạn và chúc bạn (và cả mình) cùng tiếp tục sale tốt nhé! :D

:)>- Bạn có 1 khởi đầu khá tốt, học được nhiều mà rèn luyện cũng nhiều. Với những người có sự cố gắng và nỗ lực như bạn, tương lai bạn sẽ thành công :).

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thứ 4 này mình cũng đi học 2 ngày về telesale bên thẻ tín dụng. Bạn có thể chia sẻ giúp mình kinh nghiệm để approved dc chỉ tiêu k. 2 tháng đầu 5 thẻ, tháng thứ 3 lên 8 thẻ :(

đọc tit của bạn mình thấy bạn là một người khá tự tin và lạc quan:d, cứ giữ tinh thần đó và chăm chỉ thì mình tin bạn sẽ sớm thành công thôi. cảm ơn bạn vì khi đọc bài viết này của bạn mình đã thấy lạc quan hơn rất nhiều. Mình cũng sv mới tốt nghiệp và đg đi tìm việc nhưng cứ thấy tin tuyển dụng nào về sale là mình bỏ qua ngay vì cảm thấy mình ko làm đc @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên