SHB SHB tuyển dụng nhân sự làm việc tại các phòng ban Hội sở (Hà Nội) [27.07.2013]

đã đi phỏng vấn về. hix. chị phỏng vấn mình bảo nếu được đi làm sẽ làm QHKH cá nhân tại PGD , CN trên địa bàn hà nội ,Chứ kông phải làm tại hội sở chứ.

đã đi phỏng vấn về. hix. chị phỏng vấn mình bảo nếu được đi làm sẽ làm QHKH cá nhân tại PGD , CN trên địa bàn hà nội ,Chứ kông phải làm tại hội sở chứ.

Sao lại thế nhỉ? Vị trí này là quản lý khcn tại hội sở mà nhỉ? Sao thế được? Còn gì nữa ko bạn?

- - - Updated - - -

Sao lại thế nhỉ? Vị trí này là quản lý khcn tại hội sở mà nhỉ? Sao thế được? Còn gì nữa ko bạn?

đấy hiện tại mới biết thế , chờ thêm các bạn đi thi về cho biết thôi. Chị pv mình bảo làm ở PGD hoặc CN khu vực HÀ Nội chứ không làm hội sở và làm vị trí quan hệ khách hàng cá nhân.

ơ sao vậy bạn , thế đi pv chị nhân sự hỏi gì ? đầu tiên bà ấy hỏi mình có muốn làm ở CN hay PGD ở Hà Nội không , mình bảo xem xét thế là bà ấy hỏi sao lại phải xem xét chứ .

Tớ nghĩ là họ thấy bạn phù hợp với qhkh hơn nên cho đi làm ở chi nhánh đấy. Vì vị trí quản lý này chắc cũng khá căng :)

Thohoang173 sao tạch thế, pv ko tốt à?

Xin lỗi chứ tớ nản cái bank này rồi, đây là bank duy nhất tớ apply 2 lần mà ko qua nổi vòng hồ sơ =)) có lẽ bị miss mail :-j

Uhm có lẽ thế , tại tớ vào chị ấy cứ bảo mình trẻ thôi , sợ mình trẻ quá không đảm nhiệm được vị trí quản lý đó mà.

chị ý thì bảo mình kinh nghiệm mới có 2 năm quá ít ỏi để hiểu về công việc này, nhưng mình thấy mọi người trong phòng cũng tương đối trẻ mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên