SHB SHB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính tháng 8/2012 [23.08.2012]

ơ cậu ơi, c sửa thành gì thế? cái kia nó là HC còn mã vị trí thì lại là HO mà
Phần vị trí tuyển dụng có mã vị trí tương ứng với các vị trí tuyển dụng đấy bạn, có dạng là HO.CV1x
theo mình suy luận thì cái HO là viết tắt hội sở, còn HC là chi nhánh Hồ Chí Minh,hehe

Trong khi chờ đợi kq của mấy bank kia thì nộp thử bank của bầu Hiển xem thế nào

tuyển nhiều vị trí đâm ra lại khó nộp vì chả biết nộp vị trí nào :))

Phần vị trí tuyển dụng có mã vị trí tương ứng với các vị trí tuyển dụng đấy bạn, có dạng là HO.CV1x
theo mình suy luận thì cái HO là viết tắt hội sở, còn HC là chi nhánh Hồ Chí Minh,hehe
Đúng r đó b :D ..........

Sao k có hướng dẫn cụ thể công việc từng vị trí nhỉ? Các bạn cho mình hỏi "Chuyên viên Phân tích kinh tế & nghiên cứu thị trường" công việc cụ thể là gì???
P/s: có vẻ như SHB yêu cầu kinh nghiệm k cao nhỉ??? Thích thế;))
mình cũng có cùng câu hỏi vs bạn này. ai biết trả lời giúp mình với ạ! thanks mọi ng nhìu! :)

Có bạn nào gửi mà bị báo lại là hòm thư đầy và không nhận được mail nữa không? mới có 1 hôm mà đã thế này thì nộp thế nào đc. huhu

Có bạn nào gửi mà bị báo lại là hòm thư đầy và không nhận được mail nữa không? mới có 1 hôm mà đã thế này thì nộp thế nào đc. huhu

hehe, tớ gửi trc ấy vài tiếng, và cũng đc báo lại là mail đầy rồi, tình hình là rất khó nộp đc :-j

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên