SeABank tuyển nhân sự làm tại Sóc Sơn Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đắc Lắc, Đồng Nai, An Giang..[30/04/2012]

binhminhcodon

Verified Banker
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank đang có nhu cầu tuyển dụng nhân sự Tuần 5 - Tháng 3/ 2012 tại Sóc Sơn Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đắc Lắc, Long An, An Giang, Kiên Giang, Đồng Nai, Bình Dương, Vũng Tàu, Cần Thơ... thông tin chi tiết xin vui lòng click vào đây.

Yêu cầu chung:

• Nam, nữ, ngoại hình khá, giao tiếp tốt
  • Tốt nghiệp đại học chính quy trở lên chuyên ngành Kinh tế, Tài chính, Ngân hàng, Luật ( Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên các chuyên ngành liên quan đối với vị trí Chuyên viên phát triển kinh doanh sản phẩm trả lương qua tài khoản)
  • Ưu tiên ứng viên có khả năng giao tiếp bằng Tiếng Anh.

Yêu cầu về hồ sơ dự tuyển:

• Mẫu đơn xin dự tuyển tải về từ website: www.seabank.com.vn (bắt buộc kèm ảnh).Download tại đây (Riêng đối với các vị trí quản lý từ Phó phòng trở lên và các vị trí Trợ lý, Thư ký, Quản lý rủi ro bắt buộc phải gửi Mẫu đơn tuyển dụng bằng tiếng Anh.)
  • Bản sao các văn bằng, chứng chỉ có liên quan (không cần công chứng).
Phương thức nộp hồ sơ:

*Khu vực Hà Nội

Vị trí Trưởng phòng KH SME&PRO gửi về hộp thư: hang.ptv@seabank.com.vn

Vị trí CV QLQHKHCN - Sóc Sơn gửi về hộp thư: mai.pp@seabank.com.vn

Hoặc Phòng Tổ chức Nhân sự Hội sở Ngân hàng Đông Nam Á, Tầng 4, 18 Lý Thường Kiệt, Hoàn Kiếm, Hà Nội.

*Khu vực HCM, Tiền Giang, Kiên Giang, An Giang, Đắc Lắc, Long An, Đồng Nai, Vũng Tàu, Cần Thơ, Bình Dương gửi về hộp thư: tuyendung.mn@seabank.com.vn

Hoặc VPĐD khu vực Hồ Chí Minh, Tầng 2, Tòa nhà A&B, 76A Lê Lai, Q.1, TP. HCM.
*Nộp hồ sơ trực tuyến tại trang web: www.seabank.com.vn. (khuyến khích ứng viên nộp hồ sơ qua Email)

Thời hạn nhận hồ sơ: Trước 17h ngày 30/04/2012, ưu tiên hồ sơ nộp sớm, Ngân hàng sẽ chủ động tổ chức thi tuyển khi có lượng hồ sơ cần thiết.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người có ai gửi Mẩu đơn dự tuyển qua email mà không được không? Sao mình gửi qua email tuyendung.mn@seabank.com.vn mà gửi hoài không được,hic
Tình trạng cụ thể là sao đó bạn, vì mình thấy Mail này là đúng rồi mừ ( Đúng địa chỉ mà Seabank đã yêu cầu khi gửi CV )

Tình hình là mình gửi vào email tuyendung.mn@seabank.com.vn mà nó báo về thế này:
Delivery has failed to these recipients or distribution lists:
tuyendung.mn@seabank.com.vn
Your message wasn't delivered because of security policies. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please provide the following diagnostic text to your system administrator.
Có ai bị tình trạng như mình ko?hic

Tình hình là mình gửi vào email tuyendung.mn@seabank.com.vn mà nó báo về thế này:
Your message wasn't delivered because of security policies. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please provide the following diagnostic text to your system administrator.
Cái này có thể là do Hòm mail của bên tuyển dụng bị đầy nên k nhận được thêm mail nữa. Mình nghĩ bạn nên gửi lại vào lúc khác xem...

hnay lên web thấy binhminhcodon làm việc tích cực quá :))

mọi người ơi, theo kinh nghiệm của các anh chị đi trước, tốt nhất các bạn nên chuẩn bị hồ sơ bản cứng gửi trực tiếp đến chi nhánh có nhu cầu tuyển dụng thì mới chắc ăn. Có lần mình ứng tuyển vị trí trưởng phòng kế toán hoặc trưởng phòng dịch vụ khách hàng mà gửi chục lần hổng thấy được. Đợi sau gần cả nữa năm mình vẫn thấy tuyển thì gửi hồ sơ bản cứng đến thì lại được họ mời phỏng vấn, nhưng rất tiếc kết quả là mình bị out, ẹc ẹc ẹc:D

mình cũng bị tình trạng như bạn đó jo phải làm sao hả mí bạn

---------- Post added 09-04-2012 at 09:21 PM ----------

mình gửi 3 lần rùi mà tn phản hồi toàn bị vậy hix

phần Mã dự tuyển trong đơn ghi thế nào nhỉ các bạn?

nộp qua mail thì có cần scan văn bằng chứng chỉ j không nhỉ? Hay chỉ nộp Mẫu đơn xin dự tuyển thôi nhỉ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên