SeABank SeABank tuyển dụng Nhân viên Call Center - CC Operator tại Hà Nội [20.03.2013]

Mình nộp CV mà ko thấy được gọi. Cho mình hỏi các bạn đều có bằng ĐH rồi à, có phải do mình chỉ có bằng CĐ nên ko được gọi ko vậy, hix??

Mình nộp CV mà ko thấy được gọi. Cho mình hỏi các bạn đều có bằng ĐH rồi à, có phải do mình chỉ có bằng CĐ nên ko được gọi ko vậy, hix??

mình cũng k đc gọi. bằng DH. Ngân hàng này mỗi khi gọi thì gọi cực ít. mình đi pv 2 đợt ở đây rồi. mỗi buổi gọi có mấy người thôi. nói chung là ảo diệu lắm :))

ơ 20t3 mới hết hạn rồi cơ mà???? đã có người được gọi rồi sao??? huhu. mình còn chưa kịp gửi mà.

vâng, hnay có mỗi 4 mạng + 3 mạng đến trc đó nữa. nchung ảo diệu. Mình chạ biết đg nào mà lần. Nhưng dự là chắc họ "làm màu" thôi @_@

hôm t đi test còn có 1 chị học ngoại ngữ tiếng pháp chả liên quan gì ngân hàng nữa mà

các bạn đi test có ai đc gọi đi PV vòng 2 chưa?, mình tạch rồi, chúc các bạn may mắn nhé :)

k, t đoán thôi, tại ta kém + pv cũng bt mà, có cái là 6 tháng kinh nghiệm làm telesale thôi, nhưng đoán là tạch thôi, mình k hi vọng nhiều lắm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên