SeABank SeABank tuyển dụng nhân sự tuần 3 - tháng 03/2013 (nhiều vị trí) [08.04.2013]

Mình mới gọi điện hỏi rồi. Họ báo Mình đậu vòng test rồi, họ kêu có trục trặc về vụ Hội sở vào Nam, nên trong tuần này sẽ gọi đi pv thôi. Bạn thử gọi điện lên đi, họ hỏi tên, rùi họ sẽ báo kết quả cho mình.
bac dc nhiu vay, em 12,5/20

em yen tam di, ben seabank thich huwng ng nhu em lam do. cu nop la dc goi thoi. con phong van xong lam j thi co troi moi biet
ui trời, nghĩa là gọi những người không có kinh nghiệm gì để loại cho nhanh hả a, rồi sau đó vị trí nào cũng đủ cả mà không biết từ đâu ra :-|:-o

ui trời, nghĩa là gọi những người không có kinh nghiệm gì để loại cho nhanh hả a, rồi sau đó vị trí nào cũng đủ cả mà không biết từ đâu ra :-|:-o

thì gọi cho đủ người test mà em. em mà học ngân hàng thì làm bài kiểu j cũng qua hết. đề dễ lắm

thì gọi cho đủ người test mà em. em mà học ngân hàng thì làm bài kiểu j cũng qua hết. đề dễ lắm
anh nói làm em có tinh thần bao nhiêu, dù sao cũng rất rất cảm ơn anh!
câu nói của anh thật là có giá trị đấy, dễ hay không nhưng cũng nhen nhóm hi vọng!

anh nói làm em có tinh thần bao nhiêu, dù sao cũng rất rất cảm ơn anh!
câu nói của anh thật là có giá trị đấy, dễ hay không nhưng cũng nhen nhóm hi vọng!

Em ko hiểu ý của Cartoon rồi ! Ý nói là test cho có chứ ít có cơ may mà được nhận vào làm đó! :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên