SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

SeABank làm được đấy mọi người, thi tuyển cũng rất là cẩn thận nữa :D

Sao gửi vào mail nó lại báo hòm thư của ng nhận bị đầy nên k thế nhận đc. Làm sao h T_T

Sao gửi vào mail nó lại báo hòm thư của ng nhận bị đầy nên k thế nhận đc. Làm sao h T_T
Lỗi khi bạn gửi e-mail co phải là lỗi 522 không? Lỗi đấy là lỗi Hộp thư đến đầy (do dồn từ những lần nộp hồ sơ trước), bạn thử gửi lại vào lúc khác xem sao, tầm 9h các buổi sáng xác suất gửi được khá cao:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
theo kinh nghiệm của mình thì bằng cấp bảng điểm sẽ làm nặng hồ sơ của bạn, nếu gửi qua mail cho ngân hàng, có thể không gửi được. Lần trước mình gửi cho Tech một lô một lốc mà không sao gửi được, sao hỏi anh làm ở đó, anh ấy bảo thế:D

Lỗi khi bạn gửi e-mail co phải là lỗi 522 không? Lỗi đấy là lỗi Hộp thư đến đầy (do dồn từ những lần nộp hồ sơ trước), bạn thử gửi lại vào lúc khác xem sao, tầm 9h các buổi sáng xác suất gửi được khá cao:D

Bạn nói nghe rất chi là co kinh nghiệm nhỉ ^^ theo mình thì bạn nên gọi điện để ng đó biết mail đã đầy rồi gửi mail. chắc cú hơn :)

sao mình đọc trong web của seabank thì cả 2 vị trí này cùng gửi vào 1 địa chỉ mail chính là cái mà bạn bảo vị trí kiểm soát gửi vào đấy

bây giờ lại chuyển địa điểm tuyển GDV về Thanh Hóa, Hà Nội ko tuyển nữa hay sao mí bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên