SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [20.01.2013]

Thấy trên web cập nhật thêm là nữ cao 1m60. Như vậy là ko tuyển nam rồi đúng ko nhỉ. Đang viết CV và hi vọng thì lại .....:((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
SeABank trước thì tuần nào cũng tuyển, giờ thì cứ 2 tuần lại tuyển 1 lần, tuyển cho có thôi

Nói thì hơi xấu hổ, chứ từ lúc ra trường đến giờ là gần nửa năm rồi, nộp không biết bao nhiêu ngân hàng, nhưng chưa lần nào mình được gọi hết ~:>
Lần duy nhất được gọi, và cũng qua vòng test, đó là oceanbank. Nhưng vòng sau cùng là vòng pv thì đc hỏi chưa đầy 5 phút, bao gồm: bố mẹ làm gì, nhà ở đâu, có đông anh em không. Và thái độ người phỏng vấn cũng không lịch sự chút nào. Thế đấy :)
Hihi, mình cũng như này này, đc mỗi bên maritime gọi 1 lần, chị pv thì vừa xinh vừa nhiệt tình, nhưng mà hỏi toàn các mối quan hệ và mối quan hệ thôi

- - - Updated - - -

Hai bạn thử điều chỉnh lại CV xem sao, nêu bật phần kinh nghiệm, kỹ năng, điểm mạnh phù hợp với vị trí ứng tuyển. Update lại CV của tất cả những NH 2 bạn quan tâm. Chủ động chuẩn bị từ trước để khi có tin tuyển dụng vị trí mà 2 bạn yêu thích, 2 bạn gửi CV sớm, sẽ được đa phần các NH ưu tiên hơn.

Chúc hai bạn may mắn:)
Thanks bác góp ý. Em chắc cần phải đi học vài khoá bên ub. Vì em cũng xem lại cách viết CV, rồi cách gửi mail ... nhưng chắc chưa may mắn và chưa nổi bật so với những CV khác nữa. Mãi nên cũng quen rồi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên