Pv nhóm 20-22/8/2015 191 Bà triệu

MN ơi những ai hôm nay mai và ngày kia đi pv nhóm ở bà triệu về có thể review lại cho ace cùng biết đc k.

Để mn có cái nhìn tổng quan về pv nhóm nó là cái j với ạ. E và cũng rất nhiều b chưa pv nhóm b giờ, nên rất mong đc ace đi trc chia sẻ chút để vào đỡ bỡ ngỡ ạ
E cảm ơn mn trc nhé và chúc mn đợt pv này làm thật tốt và may mắn nhé ;);););););)

Vì không giữ lại ai cả mà có những người thảo luận nhiều có những người không nói gì nên đâm ra t không biết là qua hết hay tạch hết nữa.
ảo vậy á, t tưởng pv nhóm tech thường gọi lại để pv ngắn tiếp những b ấy mà nhỉ, hay mn đều qua r nên thôi, nhưng hơi bất thường nhỉ

Vì không giữ lại ai cả mà có những người thảo luận nhiều có những người không nói gì nên đâm ra t không biết là qua hết hay tạch hết nữa.
căng thật, mai t pv lúc 14h k biết là ca mấy nữa, hi vọng k p đầu cũng k p cuối, như các b nói ng ca đầu ng ca cuối toàn thấy màu đen nhỉ, thôi mn lạc quan lên, cứ đợi chờ mail là ok mà!!!!!!!

tớ pv ở HĐT đây, 1 nhóm 1 phòng, nhóm 5 ng thì vắng 1 ng, chẳng có phản biện j :D

có bác nào pv nhóm ở Hoàng Đạo Thúy ko?
T mới pv về nay. Nhưng ở hoàng đạo thúy. 5 người một nhóm. Thảo luận xong thuyết trình một topic xong rồi đặt câu hỏi cho nhóm khac va trả lời câu hỏi của nhóm họ. chủ đề của bọn t là thu hay không thu phí atm. Nói chung k lo lắm đâu vì có cả nhóm hỗ trợ mỗi người một ý nên cũng xong. Nhưng bọn t cũng phản biện máu lắm mà cả hai nhóm k thấy ai được goi lại như cac bạn trên này nói cả k biết kq thế nào.
mình tên Luân hnay cùng phòng vs bạn. Cả 2 nhóm chị ko bảo ai lại chắc rạch hết rồi bạn nhỉ? Thấy bên 191 bà triệu có phỏng vấn cá nhan luôn mà. Bạn biết thong tin gì ko?

mình tên Luân hnay cùng phòng vs bạn. Cả 2 nhóm chị ko bảo ai lại chắc rạch hết rồi bạn nhỉ? Thấy bên 191 bà triệu có phỏng vấn cá nhan luôn mà. Bạn biết thong tin gì ko?
t cũng k hiểu sao ấy, nhưng mà chẳng lẽ 10 người đều tạch cả 10, buồn quá :((((

T thi ca chiều cơ. Bên t mỗi nhóm 5 người. Thế hóa ra bọn c cũng không ai được hỏi thêm a

Vậy à. Tớ ca sáng. 4vs4 . Chị nhân sự bảo về check Mail. Chắc ở HĐT # 191 Bà triệu rồi bạn à.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên