Phỏng vấn thực tập tại ngân hàng ACB

có bạn nào pv vị trí teller rồi hok, họ hỏi về những j vậy?

Mọi người nói làm mình thấy run quá, kiến thức thì cứ thi xong ra khỏi phòng thi là quên hết rùi còn đâu.hxhx. Mà sáng thứ 4 mình có lịch pv ở ACB giảng võ mà lại trùng vào lịch kiểm tra trên lớp thì làm thế bh nhỉ???

em đi chít đây,em cũng pvan RA :((,học TCDN có bít cái j về nvu của NH đâu

Sáng mai 6/12 t đi pv ở Liễu Giai nhưng hôm nay xem lại địa chỉ thấy có vấn đề "PGD ACB Liễu Giai, 30 Liễu Giai, Quận Đống Đa, HN". Lẽ ra phải là quận Ba Đình. Mà bạn t gọi điện đến PGD Liêũ Giai thì anh trực điện thoại bảo là chỉ phỏng vấn vào mùng 8 vs mùng 9. chẹp. chả hiểu j???

chết thật, tớ cũng phỏng vấn ở Liễu Giai ngày mai này! hic. Làm thế nào bây giờ? hic

---------- Post added 05-12-2011 at 09:51 PM ----------

bạn hoatuyet ơi, ,ai bạn đi phỏng vấn có j về chỉ giáo anh em với nhé!! chiều mai tớ cũng phỏng vấn ở đấy. giờ nghe bạn nói mới thấy cái địa chỉ có vấn đề. hichic. chả biết hỏi ai.

Bạn tớ sáng nay cũng đi pv ở Giảng Võ, các chị ở đấy cũng hỏi kỹ nghiệp vụ lắm, bạn ôn cẩn thận nhé, chắc có mỗi chỗ Hàng Giấy hỏi đơn giản nhất, chúc bạn may mắn

Mọi người nói làm mình thấy run quá, kiến thức thì cứ thi xong ra khỏi phòng thi là quên hết rùi còn đâu.hxhx. Mà sáng thứ 4 mình có lịch pv ở ACB giảng võ mà lại trùng vào lịch kiểm tra trên lớp thì làm thế bh nhỉ???

ÔI, thế tóm lại là địa chỉ phỏng vấn nào mới đúng? làm j có 30 Liễu Giai quận Đống Đa hả các bạn?

vấn đề là Liễu Giai thì ở quận Ba Đình chứ không phải quận Đống Đa. thật không biết thế nào nữa. huhu. ngày mai là pv r mà lại thế này. hic,
ÔI, thế tóm lại là địa chỉ phỏng vấn nào mới đúng? làm j có 30 Liễu Giai quận Đống Đa hả các bạn?

Chào các bạn, xem ra thì bọn t pv bên PGD Ngọc Lâm là khó xơi nhất rồi. Giới thiệu bản thân xong, anh pv lao vào hỏi ngay câu : Đề tài thực tập của e là gì, và hãy nêu ra những vấn đề chính trong đề tài của e ( Trong khi đề tài mình chỉ xem qua đề cương trên mạng chứ chưa nghiên cứu gì.hix, mà mấy người vào pv cùng t cũng tình cảnh như thế). Sau đó phát mỗi ng một tờ a 4 và ra 3 câu hỏi về nghiệp vụ: xác lập ct tính sản lượng hòa vốn, các loại rủi ro gặp phải trong hđ cho vay, nguyên tắc 5C gồm những gì, công thức tính khấu hoa ( làm trong 5 phút thôi nhá). Nghe mong manh rồi đây^^

có ai pv vị trí teller rồi k? chia sẻ kinh nghiệm cho mình với. chắc là với mỗi vị trí sẽ phỏng vấn khác nhau đúng k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên