Phỏng vấn thực tập tai ngân hàng ABBank

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn thực tập tại ABBank có thể chia sẻ ở đây được không, bọn mình sắp phải đi phỏng vấn rồi mà chưa có chút kinh nghiêẹnào cả

Nhắn tin thì chắc người ta dùng cái danh sách từ vòng 1, nhắn cho cả loạt thay vì phải ngồi lại rà hết tên những người trúng tuyển vòng 2 rùi nhắn lại thôi mà bạn. Người ta có thèm quan tâm đâu. Nhìn cái danh sách trúng tuyển thi mình nghĩ cái việc chọn người trúng tuyển một cách random là đúng rùi. Thôi cũng chẳng tiếc làm gì nữa :)

cậu có chắc là mình trả lời tốt k mà chém là người ta chọn random. Đừng vì mình trượt mà phát biểu vậy nhé.cậu có chắc mình giỏi hơn những người có trong danh sách k?

Nhắn tin thì chắc người ta dùng cái danh sách từ vòng 1, nhắn cho cả loạt thay vì phải ngồi lại rà hết tên những người trúng tuyển vòng 2 rùi nhắn lại thôi mà bạn. Người ta có thèm quan tâm đâu. Nhìn cái danh sách trúng tuyển thi mình nghĩ cái việc chọn người trúng tuyển một cách random là đúng rùi. Thôi cũng chẳng tiếc làm gì nữa :)

Có tiêu chí cả đó bạn. Không phải cứ trả lời hay là được đâu.

có bác nào thi tuyển abbank đợt 30/11 ko vậy ? ko biết thi ở các tỉnh ngoài hà nội có phải thi vòng sơ ko vậy? e đk thi ở HY nên ko biết thế nào. thanks

nhắn tin chung cho tất cả những ai đi phỏng vấn vòng 1,họ không ngồi lọc sđt của ai vào vòng 2 để nhắn tin riêng cho đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên