Phỏng vấn Techcombank ngày 24/09/2013

mình vừa nhận được mail tham gia phỏng vấn chương trình tuyển dụng các chức danh kinh doanh của techcombank, có bạn nào nhận được thư mời này không?

minh nop GDV, Tech mới gửi cho mình 2 cái mail chiều nay.
mail 1: thu mời phỏng vấn nhóm ngày 24/09 lúc 1h30 tại quận 1
mail 2: mô tả vị trí giao dịch viên
Mà các bạn nói hoãn là sao vậy? Hic hic

Mình cũg nhận được mail thông báo ngày 24/9 pv GDV ở Tôn Đức Thắng Q1 cách đây vài ngày. Chiều nay mình vừa nhận được mail mô tả công việc GDV. Mà sao mn nói hoãn là thế nào nhỉ? Z mai có đi pv không ta?hix

Mình cũng mới nộp hồ sơ GDV và cũng nhận được
1 mail mời pv chuơng trình tuyển dụng các chức năng kinh doanh - hẹn pv bắt đầu lúc 13h30 ngày 24/9
1 mail mô tả vị trí GDV

có ai đc mời sáng ngày 25/9 ko? vị trí giao dịch viên, tầng 3, tòa nhà 29 T2-N05 Hoàng Đạo Thúy ko vậy?
Có tớ nè cậu. Tớ nhận được 2 tin nhắn, tin đầu tiên là tech thông báo đã gửi lịch phỏng vấn vào mail và bảo check mail, tin thứ 2 là ghi cụ thể lịch phỏng vấn là vào ngày 25/9 tại TT Đào Tạo Techcombank.
Nhưng mà t check mail thì chả có gì.Hx.

Có tớ nè cậu. Tớ nhận được 2 tin nhắn, tin đầu tiên là tech thông báo đã gửi lịch phỏng vấn vào mail và bảo check mail, tin thứ 2 là ghi cụ thể lịch phỏng vấn là vào ngày 25/9 tại TT Đào Tạo Techcombank.
Nhưng mà t check mail thì chả có gì.Hx.

tớ cũng sáng 25/9 ở hoàng đạo thúy này, 9h.các cậu lúc mấy h. chả nhận đc mail j cả. k biết pv nhóm hay jj nữa

T cũng đc mời 1h30 ngày 25 này. Cũng tầng 3, k nói rõ vị trí nào. Chỉ bảo mang cv. Chẹp

T thì 10h. Ừ tin nhắn của t cũng k nói rõ vị trí nào, nhưng tớ gửi mail ứng tuyển GDV nên chắc pv GDV.

Oh. T cũng toàn nộp vào vị trí GDV. Mà nộp bnh lần, bjo ms đc gọi. Có bạn nào đi pv ở tech oy k? Chia sẻ k/n đi. Hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên