Phỏng vấn Techcombank ngày 24/09/2013

mình vừa nhận được mail tham gia phỏng vấn chương trình tuyển dụng các chức danh kinh doanh của techcombank, có bạn nào nhận được thư mời này không?

Mình cũng ko nhận được tin nhắn báo hoãn. Mình cũng nộp ở vị trí GDV. ko hiểu như nào

zậy khi nào phỏng vấn mong bạn daohien2608 chia sẽ chút thông tin của buổi phỏng vấn nha!^^

Cám ơn bạn đã gửi hồ sơ tham gia dự tuyển vị trí GDV tại Techcombank.
Mời bạn thu xếp thời gian để tham dự cuộc phỏng vấn với đại diện tuyển dụng nhân sự của ngân hàng tại:
Địa điểm: Phòng họp số 2 - Trung tâm thúc đẩy bán và nâng cao chất lượng dịch vụ - tầng 8 – Ngân Hàng Techcombank – Số 191 Bà Triệu – Quận Hoàn Kiếm – Hà Nội.
Thời gian: 15h30 thứ hai ngày 23/09/2013.
Các bạn vui lòng xác nhận việc có thể/không thể/ thay đổi thời gian tham gia phỏng vấn qua email.

Mình cũng nhận được tin nhắn báo phỏng vấn nhưng check mail ko thấy j,hic, lịch phỏng vấn 5h ngày mai 23/09

Cám ơn bạn đã gửi hồ sơ tham gia dự tuyển vị trí GDV tại Techcombank.
Mời bạn thu xếp thời gian để tham dự cuộc phỏng vấn với đại diện tuyển dụng nhân sự của ngân hàng tại:
Địa điểm: Phòng họp số 2 - Trung tâm thúc đẩy bán và nâng cao chất lượng dịch vụ - tầng 8 – Ngân Hàng Techcombank – Số 191 Bà Triệu – Quận Hoàn Kiếm – Hà Nội.
Thời gian: 15h30 thứ hai ngày 23/09/2013.
Các bạn vui lòng xác nhận việc có thể/không thể/ thay đổi thời gian tham gia phỏng vấn qua email.

Theo mail của bạn thì hình như những người bị hoãn là những ứng viên ở miền nam thì phải

Mấy bạn bị hoãn có thể post mail hoãn như thế nào lên đây được không? Mình cũng nhận được mail mời đi pv nhóm 8h30 ở Tôn Đức Thắng nhưng sao không nhận được mail hoãn nhỉ?

Mấy bạn bị hoãn có thể post mail hoãn như thế nào lên đây được không? Mình cũng nhận được mail mời đi pv nhóm 8h30 ở Tôn Đức Thắng nhưng sao không nhận được mail hoãn nhỉ?
Dears Bạn:

Techcombank xin thông báo buổi phỏng vấn nhóm chương trình tuyển nhóm chức năng kinh doanh miền nam ngày 24/9 những khu vực Đông Nam bộ và miền tây sẽ bị hoãn phỏng vấn vào một ngày khác. Nhân sự sẽ thông báo chi tiết địa điểm và thời giant ham gia phỏng vấn cho bạn thông qua Email hoặc điện thoại.

Thành thật cáo lỗi đến các bạn .

mình cũng nhận được 2 tin nhắn. 1 tin nhắn thì bảo check mail cá nhân nhg check thì ko thấy. 1 mail thì bảo mời pv tại tt đào tạo techcombank tầng 3, tòa nhà 29 T2-N05 Hoàng Đạo Thúy 5h 23/9/2013 mang CV. Nhg là 5h sáng nay rồi á? hic
gọi điện phòng nhân sự chục lần chả ai nghe máy!

Mình cũng nhận được thông báo như bạn thông qua tin nhắn, mà không nhận được mail, cũng hẹn 5h nên mình nghĩ bên TCb không tổ chức sớm vậy đâu bạn chắc 5h chiều :D

có ai đc mời sáng ngày 25/9 ko? vị trí giao dịch viên, tầng 3, tòa nhà 29 T2-N05 Hoàng Đạo Thúy ko vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên