Phỏng vấn tại Ngân hàng ACB ngày 3/10/2015

Lúc chiều mình nhận được tin nhắn tham dự phỏng vấn tại ACB, ở Hoàng Quốc Việt.
Vị trí QHKHDN
Các bạn nhận được tin nhắn bơi vào đây giao lưu học hỏi nhé. :D:D:D

Mình thấy mấy chị phỏng vấn cũng dễ và thân thiện, nhưng có tình huống là: nếu chi tiền cho khách hàng dư thì làm thế nào, 4 bạn phỏng vấn chung lần lượt trả lời nhưng mình thấy mấy chị không hài lòng về câu trả lời cho lắm, không biết sao. Nhưng mấy chị luôn nhấn mạnh tầm quan trọng của những rủi ro gặp phải khi làm giao dịch viên, bảo mấy bạn suy nghĩ thiệt kỹ. hihi, mình không biết thế nào nhưng thấy phiêu phiêu

Trả lời là e nghĩ e đủ cẩn thận để không cho từ "Nếu" đó xảy ra

Có bạn nào phỏng vấn chiều 19/10/2015 ở Kinh Dương Vương không? :)

Mình nè bạn hồi sáng họ có gọi nhưng mình không nghe máy đc,bây h đợi gọi lại :)
bạn gọi lại vào số đó yêu cầu nối máy tới nhân sự, sau đso hỏi hồi sáng em nhận được cuộc gọi, họ sẽ hỏi bạn tên gì và thông báo lại điều họ muốn nói hùi sáng

Mình mới đc gọi nè mà chạy ngoài đường không nghe máy đc không biết khi nào họ gọi lại, có bạn nào được gọi chưa?
Bên NS gọi b có báo trúng tuyển hay gì ko b?? Sáng mình cũng đc gọi để bshs mà lại nói là chưa có kqua pv, ko biết sao nữa :(

bạn gọi lại vào số đó yêu cầu nối máy tới nhân sự, sau đso hỏi hồi sáng em nhận được cuộc gọi, họ sẽ hỏi bạn tên gì và thông báo lại điều họ muốn nói hùi sáng
mình có gọi lại liền sau đó mà họ không nói gì hết chỉ bảo là sẻ gọi lại

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back