Phỏng vấn ở OCEANBANK

Mình pv OceanBank hôm 7/10 mà tới nay vẫn chưa thấy gì cả.

Hôm nay nhận được sms của LVP báo lên xem danh sách test TTQT, cơ mà lên thì ko có tên mình :|
Chị đi pv CTG cùng thì email hỏi biết kết quả chưa? chị out rồi :|, reply hỏi chị xem thông tin ở đâu thì chưa thấy chị trả lời :|

Ôi lạy chúa, con thất nghiệp lâu quá rồi [-O<

mình phỏng vấn hôm 8/10 ở nguyễn du, không biết có kết quả chưa mà thấy im ru ah/:)

Em hãy giới thiệu về mình
Em thấy mình có điểm gì phù hợp với cv này?
Nếu Nh giao e chỉ tiêu 6 tỉ/1 tháng thì e huy động thế nào? Nguồn nào để e hoàn thành chỉ tiêu này
2 câu cuối là quan trọng nhất :D

Phỏng vấn dễ lắm bạn ơi. Có mấy câu ah. Ví dụ như, Giới thiệu bản thân và kinh nghiệm làm viêc? Tại sao bạn cho rằng vị trí này phù hợp với mình? những gì đạt được ở cty cũ? Huy động 5 tỷ thì trong bao lâu bạn sẽ hoàn thành? Làm thế nào để tìm khác hàng? Bạn có mối quan hệ khác hang tiềm năng nào?.... thế thôi. Đây là mình đang nói phỏng vấn cho vị trí QHKH tại Oceabank. Ai vào cũng có mấy câu như vậy thôi. Chủ yếu là bạn làm thế nào để sale? có chịu được áp lức sale ko? có đạt doanh số sale ko? hết

- - - Updated - - -

Bạn Mr Đức đã đi làm bên Oceabank chưa. ko biết chỉ tiêu bên đo như thế nào nhỉ

Thấy bên Oceabank phỏng vấn liên tục (vào dễ ra dễ), lương của nhân viên mới vào thấp lắm phải không các bạn, tầm 2 triệu đúng không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên