Phỏng vấn LienVietPostBank

Có bạn nào nhận được mail phỏng vấn của bên LPB ko? Thứ 4 này mình đi pv bên ấy, vị trí Nhân viên kiểm ngân, có bạn nào có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với.
Với lại LPB phỏng vấn rồi có thi tuyển ko?

t6 năm ngoái c thi vị trí kế toán, test ->pv lần 1 với phòng nhân sự, chủ yếu hỏi về bản thân, kinh nghiệm... ->pv lần 2, 1 chị phó tổng, 1 ch nhân sự vs 1 anh, cg giới thiệu bản thân +hỏi về nghiệp vụ, công việc nhiều hơn... nói chung c thấy pv thoải mái, cởi mở :)

t6 năm ngoái c thi vị trí kế toán, test ->pv lần 1 với phòng nhân sự, chủ yếu hỏi về bản thân, kinh nghiệm... ->pv lần 2, 1 chị phó tổng, 1 ch nhân sự vs 1 anh, cg giới thiệu bản thân +hỏi về nghiệp vụ, công việc nhiều hơn... nói chung c thấy pv thoải mái, cởi mở :)
chị ơi vậy là chỉ pv thôi chứ ko có thi hả chị.

LPB thi test 60 câu -> phỏng vấn -> ok đi làm -> môi trường tuyệt vời, lương thưởng cao. :D sống 1 đời sung sướng.
bạn ơi, mình đc gọi pv trước, chứ ko phải thi như bạn nói, vậy là giờ người ta cho pv trước rồi thi hả bạn? với lại 60 câu trắc nghiệm hay tự luận vậy bạn?

thế thì khả năng vị trí của em pv sơ tuyển -> test -> phỏng vấn chính, thường thì có kinh nghiệm thì họ mới pv luôn :). cứ tự tin lên em

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên