Phải làm sao để thay đổi bản thân???

thamnguyen1905

Thành viên
Hnay là ngày thứ bao nhiêu mình ko học hành gì cả.hic.Có lẽ gần 1 tháng rồi. Đầu óc mình trống rỗng, định nhồi nhét ít kiến thức vào đầu mà cảm thấy ko thể. Haixxxxxx. Giờ phải làm sao đây khi cái ước mơ khát khao của mình nó xa vời với thực tế của mình quá, ko có sự cố gắng, lại ko có nền tảng tốt về kiến thức, phải làm sao đây. Có lẽ mình ước mơ quá nhiều chăng, quá nản. Có lẽ cái giờ phút thông tin ấy đăng lên sắp tới rồi, nhưng sao mà khó quá, khó thay đổi cái bản thân lười biếng mà đầy tham vọng này quá. Thời gian có, mà tại sao ko cố gắng học hành. Tại sao vậy????????????Bjo mình phải làm sao, phải hoạch định lại chiến lược học tập của bản thân như thế nào đây????????????

Đồng tâm trạng ! Tại có thứ khác nó hút tớ hơn là cái việc học hành, và nó cũng đem lại cảm giác thoái mái, sung sướng hơn lúc nay! Nhưng có ai đó nói rằng, nếu bạn muốn có được những thứ bạn thích sau này, thì hãy làm những việc bạn không thích bây giờ bạn ạ :D Cùng cố gắng nào :x

mình cũng đang cùng tâm trạng với bạn, ko biết nói gì hơn, chỉ có thể chúc bạn cùng cố gắng với mình :D

cố lên nào! Lên được cái trang này chắc hẳn là đã có tinh thần học tập chút chút roài 8->

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên