PGBank tuyển dụng Nhân viên tư vấn tài chính cá nhân tại Hà Nội [15.05.2012]

thế à..ok..hôm trước bạn thi ca mấy h? hic ko biết họ hỏi những gì nhỉ ^^
mình thi ca 10h30. hum ý 10h30 đến nơi đã thấy các bạn đang làm nhiệt tình rùi ^^.

---------- Post added 17-05-2012 at 10:50 AM ----------

chả thấy PG thông báo j cả, chắc mình toạch mất rồi :|

T nộp hồ sơ từ đợt trc cơ cậu ah. Chăc đợt tuyển này vẫn chưa có thông báo đâu.

mai đi pv rồi..hi vọng là kết quả sẽ tốt..hic đúng là chưa có kinh nghiệm làm cái gì cũng khó..

PG bank là một ngân hàng thi tuyển mình thấy mập mờ và vớ vẩn nhất trong số các ngân hàng, mình đã thi tuyển ở đây, đúng là k đỡ được với các ngân hàng cổ phần do các ông lớn mở ra ^^

Lương cán bộ tín dụng cao lắm đó bạn..các men toàn đi xe hơi thôi đó :))còn mình thấy môi trường kt của mình thế rồi, ở đâu thì cũng thế thôi, may ra văn hóa doanh nghiệp thì khác 1 chút !!!

---------- Post added 19-05-2012 at 02:30 PM ----------

hic, bác nào đi pv có đc gọi thì pm cho cả làng đỡ mòn mỏi nhé

mỏi mòn..hehe..chắc là sang đầu tuần là có thôi..Goodluck !!

Lương cán bộ tín dụng cao lắm đó bạn..các men toàn đi xe hơi thôi đó :))còn mình thấy môi trường kt của mình thế rồi, ở đâu thì cũng thế thôi, may ra văn hóa doanh nghiệp thì khác 1 chút !!!

Đề thi vào vị trí TVTc này gồm những phần nào bạn nhỉ, khó không :D

đề thi nói chung cũng dễ bạn ạ, 3 câu tự luận, 7 câu trắc nghiệm..bài tập lớn (40 điểm ) thì cân đối lại bảng cân đối kế toán thôi..
Đề thi vào vị trí TVTc này gồm những phần nào bạn nhỉ, khó không :D

---------- Post added 19-05-2012 at 11:37 PM ----------

hic. đi pv mình bị nói là thiếu tự tin :((

bạn pv lâu ko ^^ mình cũng ko tự tin nhưng họ lại ko bảo gì..hic 4 người pv cơ mà, dù sao chưa có nhiều kinh nghiệm thì ai dám tự tin chứ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên