PG Bank tuyển dụng Giao dịch viên - Chi nhánh Hà Nội [31.05.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình mới được gọi vào sáng nay, chiều thứ 3 tuần sau đi phỏng vấn. có cả danh sách phỏng vấn luôn. chiều hôm ấy có 6 người thôi.^^

Ô thế bạn được gọi bằng điện thoại à ?? ko qua email à ??? Sao lại biết có 6 ứng viên thôi ???
Chờ mãi mà chả thấy rì. Kiểu này khéo ko ổn rồi !!!

[mình mới được gọi vào sáng nay, chiều thứ 3 tuần sau đi phỏng vấn. có cả danh sách phỏng vấn luôn. chiều hôm ấy có 6 người thôi.^^]---> sao lại là chiều hôm ấy hả bạn, danh sách có 6 người thôi à???!!!!bạn xem danh sách ở đâu thế?

Mình cũng được vừa nhận được email sáng thứ 4 lúc 8h30, danh sách có 6 ứng viên trong đó có 2ng học HVNH, 1ng Ngoại Thương, 1ng KTQD, 1 ng Thương Mại, 1ng Phương Đông. Hix mình là sv mới ra trường chẳng có tí kinh nghiệm gì, vừa lo vừa sợ. Bạn nào có kinh nghiệm pv ở PG bank chia sẻ mình với!

họ gửi mail cho mình trong đó có file đính kèm chính là danh sách ứng viên đó bạn

Có thể là NH phỏng vấn theo đợt nhé, chứ không phải đợt này lấy có 6 bạn đi PV - Ko phải lo lắng đâu ;))

Mình được họ gửi mail gọi đến phỏng vấn rùi, có ai biết phỏng vấn vòng một họ thường hỏi gì không?

mình cũng được gọi qua mail, mình là sv tài chính mà. bọn mình có 2 kinh tế quốc dân, 1 ngoại thương, 1 ngân hàng, 1 tài chính, 1 thăng long.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55