Oceanbank tuyển dụng tại Thái Nguyên và Vĩnh Phúc [15/04]

có ai mắc phải cái này k nhi?
điền vào ô thời gian quá trình học tập và đào tạo mà k thể up dc thông tin lên ?
mãi chả gửi dc hồ sơn
chán
cậu phải điền cả tháng + năm vào nó mới cho điền ^^

---------- Post added 27-03-2012 at 05:55 PM ----------

Sao mình điền đầy đủ thông tin rồi mà vẫn không gửi đc nhỉ?
cậu xem nó báo lỗi ở chỗ nào thì sửa chỗ ý đi. tớ gửi và nhận đc mail xác nhận rồi ^^

Chẳng hiểu sao vẫn không thể up thông tin lên được. Hay do ảnh nhỉ. Hơn trăm kb thì nhẹ tênh mà. hic

:D hehe. đợi mãi mới thấy tuyển kế toán ở VP. Ứng tuyển KT thui. Mà nó yêu cầu >=24 tuổi. Mình 22 tuổi có qua nổi vòng hồ sơ k nhỉ? :(
M cũng như bạn, đợi mãi mới thấy tuyển vị trí kế toán và cũng chưa đủ điều kiện tuổi..Mong là điều kiện này k quá khắt khe....

sao mình không điền được số ở mục thời gian từ.. đến .. nhỉ. Cứ nhảy sang ô khác là nó lại bị mất

Mình cũng nộp hồ sơ rồi, còn chả nhớ là nộp vị trí kế toán hay GDV nữa. cầu trời là kế toán, vì nộp lại thử nó không cho :(

Chờ đợi vậy.

Mọi người đã nộp đơn trực tuyến. Có thấy có mail xác nhận gì không? Hoặc lúc bấm gửi xong trên màn hình có thấy báo đã gửi đi hay đại loại một câu gì đấy chứng minh là đã nhận đc ko? Mình nộp mà không thấy báo lại gì? Chẳng biết là đã nộp được chưa nữa.. hxxx

---------- Post added 17-04-2012 at 03:56 PM ----------

Ôi, Bạn Mimoza nộp ở chi nhánh nào đấy? Có mail xác nhận ah? Thế này thì tèo rồi. Mình nộp mà ko thấy báo lỗi gì. Cũng ko thấy có mail xác nhận gì? Hu hu hu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên