OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn ở đây ứng tuyển vào những vị trí nào vậy. Sinh viên mới ra trường thì vị trí chuyên viên hỗ trợ kinh doanh và quan hệ khách hàng nhỉ. Mình thích hỗ trợ kinh doanh hơn. Nhưng sao phần yêu cầu kinh nghiệm hai vị trí đó lại khác nhau nhỉ hix mà mình chưa làm ở ngân hàng nào hơn 1 năm. K biết nộp có dc ko?

Mình thấy vị trí nào cũng đều yêu cầu kinh nghiệm cả:(...Như vậy là không có cơ hội cho các bạn mới ra trường rùi

Mình cũng đã gửi rồi, mà lần nào cũng không thấy báo thành công, chỉ thấy trở về phần mình vừa viết lúc trước đó thôi. Không hiểu là có gửi được không nữa....

sao mình vào trang web của họ mà không thấy vị trí chuyên viên hỗ trợ kinh doanh để nộp các bạn nhỉ? có bạn nào bị lỗi như mình không?

Mình cũng bị như bạn, khi điền xong thông tin hồ sơ trên web và bấm finish thì web báo là đã thành công và check mail nữa, nhưng vào check mail thì ko có mail mới của họ. Mình gọi điện theo số kia cũng chẳng ko ai nghe máy cả. Các bác có biết cách nào giúp bọn em với?

đã gửi thành công...chờ ngày đi làm...mà chưa bít làm cí gì...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902