OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hi all,
Các bạn đừng lo lắng, do hệ thống auto reply của bên mình đang có lỗi chút nên có thể chưa gửi đc, còn nếu bạn nộp hs trực tuyến xong mà có cái thông báo đã gửi hs thành công và báo check mail là yên tâm hs đã đc gửi nhé
Thân,

Anh cho e hỏi. lúc đầu chưa chia địa điểm làm việc mà gửi rồi thì làm sao ạ? gửi lại thì báo cmt đã sd. thanks

Bạn sammap ơi bạn điền số nhé, cụ thể là điền số ngày cụ thể bạn có thể đi làm nhé

Hi all,
Các bạn đừng lo lắng, do hệ thống auto reply của bên mình đang có lỗi chút nên có thể chưa gửi đc, còn nếu bạn nộp hs trực tuyến xong mà có cái thông báo đã gửi hs thành công và báo check mail là yên tâm hs đã đc gửi nhé
Thân,

mình đăng ký k thấy hệ thống báo gì hết. đến lúc quay lại đký thì hệ thống kêu số cmt đã tham gia ứng tuyển. Vậy thế đã đc chưa hả b?? Mình có phải làm lại k??

mình đăng ký k thấy hệ thống báo gì hết. đến lúc quay lại đký thì hệ thống kêu số cmt đã tham gia ứng tuyển. Vậy thế đã đc chưa hả b?? Mình có phải làm lại k??
bạn kia trả lời rõ ràng thế còn gì. nếu bạn thấy có những " dấu hiệu" như trên thì tức là ok roài:))

Hello cả nhà ! Na xin phép 1 chút nha

Hiện tại Wonline đang cần tuyển 1000 nhân viên đánh máy tại nhà , lương 19.000 /h

Để xem chi tiết hơn các bạn vào website : lamviec.weebly.com để xem nhé ! thanks you

Sao tôi đợi 4 hôm rồi hôm nay vào nộp nó vẫn báo là (Lưu ý là phải nhập ít nhất một quá trình đào tạo) mà trong khi tôi đã nhập đầy đủ chính xác rồi. Vẫn bị lỗi sao hixx. Các bạn có thông tin tôi hỏi cái là nộp qua mail đc ko nhỉ

Mình điền đầy đủ hết thông tin rồi, mà ấn gửi hồ sơ vẫn bị bạn điền thiếu thông tin :|......chả hiểu sao nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902