OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình thì nhận được từ số 0438245795. Phỏng vấn 8h50 sáng thứ 6 cũng ở số 1 Trung Hòa, nhưng là vào chi nhánh Hà Nội

mình cũng thi vào ĐDA và lịch phỏng vấn lúc 9h. 29 người là chỉ cho vị trí CVKH thôi nhỉ? Hôm thi viết thấy mấy a bảo CVKH thi 30 người. Vậy chỉ có 1 người ko đc phỏng vấn thôi đây :-ss

các bạn ơi, đã có ds trên web của Ocean, phải mang theo hồ sơ cá nhân nghĩa là thế nào nhỉ, t tưởng chỉ cần mang CMT như chị gọi điện nói.

Mình cũng được gọi điện bảo thứ 7 7h45 ở Oceanbank số 1 Trung Hòa, nhưng tại sao của mình thấy trong danh sách là 10h00 mới phỏng vấn mà chị gọi điện bảo đến từ lúc 7h45 là sao nhỉ ???Như thế này thì chắc vẫn đến 7h45 cho chắc vậy, Mang theo cmt thôi hả các bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trong số này có bác nào Hỗ trợ tín dụng ko? :v

toàn CVKH thôi bạn ạ

- - - Updated - - -

hình như cứ ai được đi thi là được gọi phỏng vấn đúng ko các bạn? ko biết chỉ tiêu bên Đào Duy Anh lấy bao nhiêu người các bạn nhỉ?

Mình cũng được gọi điện bảo thứ 7 7h45 ở Oceanbank số 1 Trung Hòa, nhưng tại sao của mình thấy trong danh sách là 10h00 mới phỏng vấn mà chị gọi điện bảo đến từ lúc 7h45 là sao nhỉ ???Như thế này thì chắc vẫn đến 7h45 cho chắc vậy, Mang theo cmt thôi hả các bạn?
Mang bộ hồ sơ đầy đủ b nhé

mình cũng pv ở đào duy anh, CN này lắm bạn pro quá, hơn 30 người thi mà tận 29 người đi pv :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên