SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng NV Tư vấn tại HN, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [09.08]

mình có chị PV vị trí này hôm t2 ở hà nội rồi mọi người nhé, ở hà nội là pv trực tuyến với hội đồng tuyển dụng trong hcm :)

Mình pv khoảng 15ph, hỏi về sp, tình huống, giới thiệu bản thân. Hok biết khi nào có kq nữa?

Vị trí này chỉ phóng vấn thôi không có bài thi viết à LKC1989? Vào phỏng vấn họ hỏi những câu gì thế bạn share được không mình chuẩn bị thi trong HCM rồi

có bạn nào phỏng vấn sáng nay hok, hội đồng pv 4 người, câu hỏi khó và hóc búa, mình đã từng pv nhiều ngân hàng nhưng mình thấy SCB pv rất kỹ và hỏi sâu vào chuyên môn, hey, k bit khi nào có kq nữa.

Mình trượt nv tư vấn nhưng sáng qua lại đc mời pv GDV. Mà mình ko đi. Vì hiện tại đã đi làm bank khác r. Sáng qua có bạn nào cũng đc gọi pv gdv ko ạ

Mình trượt nv tư vấn nhưng sáng qua lại đc mời pv GDV. Mà mình ko đi. Vì hiện tại đã đi làm bank khác r. Sáng qua có bạn nào cũng đc gọi pv gdv ko ạ

Bạn Than Tâm ơi! Cho mình hỏi nhân viên tư vấn thì Nh có hỏi nghiệp vụ không bạn hay hỏi về kinh nghiệm, kỹ năng cá nhân mình lần đầu đi phỏng vấn ở Nh. Mong bạn trả lời giúp mình nha :).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên