Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sau khi PV xong san nha vang bong qua, hiu quanh quá. PV xong sao ma hoi hop Kq du, du bit PV k tot nhung ma hi vong qua di mat ak

Thi vietin cũng nhăn răng lắm nhé :D mình đu theo một lần rồi giờ thấy ngán ... hôm qua mình mới gọi lên hỏi P.NS thì họ nói đang chấm bài sau đó mới lên điểm chuẩn vào vòng phỏng vấn

Thi vietin cũng nhăn răng lắm nhé :D mình đu theo một lần rồi giờ thấy ngán ... hôm qua mình mới gọi lên hỏi P.NS thì họ nói đang chấm bài sau đó mới lên điểm chuẩn vào vòng phỏng vấn
uhm, haz, cung đang ngóng ngóng kq, mình chiến đấu vietin mấy lần ùi đó, nhưng vẫn muốn thi tiếp, hehe

Bạn đã từng có kinh nghiệm làm việc rồi mà lo gì vòng phỏng vấn nữa. Nếu cần thì cũng chỉ ôn lại nghiệp vụ, sản phẩm và những gì liên quan SCB là ok thôi mà. Còn mình thì chưa có lịch thi nên ko có tâm trạng học. :D Cũng hi vọng thứ 7 tuần này thi cho rồi chứ chuyển sang chủ nhật hoặc những tuần sau có khi ko đi thi được thì tiếc lắm. Chúc bạn may mắn và thành công nhé!
Bạn nộp hôm 20/6 là hết hạn phải ko, bạn đã có mail j báo đi thi chưa vậy, sao lâu quá

Mình học dân lập nên ko có cơ hội nộp viettin, chán thật ấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902