Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
e cũng k thấy mail báo thanks j hết :( mà xui quá hqua e đi ngoài đường cả ngày đt hết pin từ 2h trưa đến 9h tối mới về nhà :( k bik có đc gọi k nữa

các bạn ơi cho mình hỏi ngân hàng này có đo chiều cao không ạ?? thanks mọi người nhé =):p:D:)

Hihi,bạn cũng siêng quá đọc hết mấy page 2 chị em mình 8 nhỉ?hihi,bạn thi bao nhiêu mà k tốt bạn?mình thấy đợt này thi khó nên điểm cũng k cao lắm đâu,mà nghe đồn SCB trên 5 là có khả năng dc đi pv rồi,nên cứ từ từ đợi xem,hi,dạo này ôn thi NH nào hả mà k thấy bạn onl,SCB đợt này ít bạn comment quá
Mình thi mỗi cái đúng = 5 luôn, vậy thì khả năng tạch cao lắm nhỉ. Cơ mà đợi lâu quá đi, gần 1 tháng rồi.

khâm phục bạn 5 lần =(( mình còn không qua được vòng hồ sơ :D:p:D
Ủa? ghê vậy bạn, mình thấy thi đông quá trời luôn, mà có nhiều bạn bị loại ở vòng hồ sơ nữa cơ àh? Kinh khủng thật. Sao mà thi đông thế? Mình qua vòng loại nhưng chắc ko vào được pv rồi. Đợt sau nộp tiếp bạn tocdep36 nhỉ?

Ủa? ghê vậy bạn, mình thấy thi đông quá trời luôn, mà có nhiều bạn bị loại ở vòng hồ sơ nữa cơ àh? Kinh khủng thật. Sao mà thi đông thế? Mình qua vòng loại nhưng chắc ko vào được pv rồi. Đợt sau nộp tiếp bạn tocdep36 nhỉ?
ak =))) mình lộn bạn ghi 5 điểm mà mình tưởng 5 lần=))
mình mới 1 lần ak! nhưng chưa có bằng nên loại từ vòng đầu =)) nhưng tiếc lắm cơ!
haix! không biết chừng nào mới có đợt tuyển thêm giao dịch viên???????????????????????:rolleyes::p:rolleyes:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom