SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng CVKH Cá nhân & DN trên toàn hệ thống [30.09.2015]

định vào thử mà yêu cầu kinh nghiệm 1 năm thôi đành next vậy, qua bên Liên Việt và đã được nhận @@

Hiện tai, Ngân hàng TMCP Sài Gòn chỉ tuyển nam có kinh nghiệm ít nhất 01 năm trong lĩnh vực tài chính ngân hàng...bạn xem bản tin tuyển dụng để chọn vị trí khác ứng tuyển phù hợp hơn. Chúc bạn may mắn....
anh TranMinhTung12 ơi, em mới là sinh viên mới ra trường, đã có kinh nghiệm sale bất động sản thì có tia hi vọng nào k ạ :)

Có ai tải mẫu đơn của SCB bị lỗi font chữ ô Chứng minh thư ko? Định nộp từ t8 mà mắc mỗi chỗ đấy,ko biết làm thế nào lun. Những chỗ khác vẫn điền đc bình thường

Hiện tai, Ngân hàng TMCP Sài Gòn chỉ tuyển nam có kinh nghiệm ít nhất 01 năm trong lĩnh vực tài chính ngân hàng...bạn xem bản tin tuyển dụng để chọn vị trí khác ứng tuyển phù hợp hơn. Chúc bạn may mắn....
E có 1 năm kinh nghiệm làm việc o VPBANK oy a

Nếu bạn muốn thay đổi môi trường và chế độ đãi ngộ trong sự nghiệp thăng tiến thì chọn SCB. Mức lương không quan trọng, Bank trả lương theo năng lực, bạn có the đề nghị 7-10tr net
anh Trung ơi, nếu không thi test mà được gọi vào phỏng vấn luôn, thì phải phỏng vấn bao nhiêu vòng vậy anh, :), nhân sự gọi em pv vào thứ 7 tới, em hỏi test ko thì bảo là ko test. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên