Mình nghĩ mọi kế hoạch của Bank này chắc đều ra năm mới triển khai. Đang trong quá trình tái cơ cấu mà các bạn :)

ơ, mình vừa thấy gọi đi pv vtri Kế toán tài chính vào t2 tuần tới này, mờ hok thấy gọi đi test mà pv luôn nhỉ? ai có kn pv vtri này cho mình xin với, tks ^^

ơ, mình vừa thấy gọi đi pv vtri Kế toán tài chính vào t2 tuần tới này, mờ hok thấy gọi đi test mà pv luôn nhỉ? ai có kn pv vtri này cho mình xin với, tks ^^
bạn được gọi lúc mấy giờ thế ? mình cũng nộp nhưng mà không được gọi :(

Nếu k test thì bạn sẽ phải phỏng vấn 2 lần. Lần 1 với 1 chị nhân sự, lần này đơn giản lắm. Lần 2 thì sẽ pv với hội đồng gồm 3 người. Hồi trước mình cũng đi pv QHKH, nhưng sau đó chằng thấy hồi âm kết quả gì hết, chờ lâu gọi lên hỏi thì người ta bảo chưa có kq, gọi thêm lần nữa thì người ta bảo khi nào có kq sẽ thông báo. Mà chỡ mãi không thấy gì. Nản luôn :(:(:(

bạn được gọi lúc mấy giờ thế ? mình cũng nộp nhưng mà không được gọi :(
T đc gọi đi pv lúc 14h45 b ạ, b nộp vị trí nào thế?

Nếu k test thì bạn sẽ phải phỏng vấn 2 lần. Lần 1 với 1 chị nhân sự, lần này đơn giản lắm. Lần 2 thì sẽ pv với hội đồng gồm 3 người. Hồi trước mình cũng đi pv QHKH, nhưng sau đó chằng thấy hồi âm kết quả gì hết, chờ lâu gọi lên hỏi thì người ta bảo chưa có kq, gọi thêm lần nữa thì người ta bảo khi nào có kq sẽ thông báo. Mà chỡ mãi không thấy gì. Nản luôn :(:(:(
Hi, tks bạn đã chia sẻ kn ^^
Mà lần 1 chỉ có 1 người bên nhân sự pv thôi hả b? có câu hỏi nào về nghiệp vụ k vậy b? tks b nhiều :)

T đc gọi đi pv lúc 14h45 b ạ, b nộp vị trí nào thế?

Hi, tks bạn đã chia sẻ kn ^^
Mà lần 1 chỉ có 1 người bên nhân sự pv thôi hả b? có câu hỏi nào về nghiệp vụ k vậy b? tks b nhiều :)
mình nộp vị trí chuyên viên kế toán tài chính

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back