NCB NHTMCP Quốc dân (NCB) triển khai chương trình "Trải thảm đỏ đón nhân tài" trên toàn hệ thống [30.09]

Mình nộp vị trí thẩm định tín dụng nhưng lại nhận đc mail đi pv qhkh. sáng mai 11h15 ở Bà Triệu, HN. có bạn nào pv vị trí này rồi ko ? không biết họ hỏi những j nhỉ :((

Mình nộp vị trí thẩm định tín dụng nhưng lại nhận đc mail đi pv qhkh. sáng mai 11h15 ở Bà Triệu, HN. có bạn nào pv vị trí này rồi ko ? không biết họ hỏi những j nhỉ :((
Sao lại treo đầu dê bán thịt chó thế nhỉ? Không biết nội dung như thế nào? Có khả quan không bạn?

m đi pv về rồi mai là đi test nghiệp vụ nhưng k biết là hình thức thi như nào nữa, chẳng biết thi trắc nghiệm hay thi viết. Ai có kinh nghiệm thi ở NCB rồi chia sẻ đi

m đi pv về rồi mai là đi test nghiệp vụ nhưng k biết là hình thức thi như nào nữa, chẳng biết thi trắc nghiệm hay thi viết. Ai có kinh nghiệm thi ở NCB rồi chia sẻ đi
Sau test nghiệp vụ còn 1 vòng pv hay sao nữa ấy c ạ.Hôm trc chỉ là sơ loại thôi. T hỏi chị bên nhân sự bảo thế.Nhưng quên mất k hỏi là trăcs nghiệm hay viết

T cũng mới đi phỏng vấn hôm qua về, nc là mời đi pv qhkh, nhưng đến thì cầm CV và được pv với trị trí mình apply trên CV mà.
Có bạn nào biết gì thông tin test nghiệp vụ ko? mình được hẹn test nghiệp vụ vào ngày mai,vị trí chuyên viên thẩm định, mà đang bị hoang mang á???

T cũng mới đi phỏng vấn hôm qua về, nc là mời đi pv qhkh, nhưng đến thì cầm CV và được pv với trị trí mình apply trên CV mà.
Có bạn nào biết gì thông tin test nghiệp vụ ko? mình được hẹn test nghiệp vụ vào ngày mai,vị trí chuyên viên thẩm định, mà đang bị hoang mang á???
Bạn nộp hôm nào mà được gọi sớm thế? Mình nộp tối hôm qua không biết bjo gọi? Phỏng vấn những gì thế? chia sẻ chút được không?

Bạn nộp hôm nào mà được gọi sớm thế? Mình nộp tối hôm qua không biết bjo gọi? Phỏng vấn những gì thế? chia sẻ chút được không?
Gioi thiệu bản thân, cv cũ và cách tìm kiếm kh thôi bạn ạ.Đây là pv sơ loại nên là cũng hỏi sơ sơ thế thôi

có ai biết NCB sắp mở những chi nhánh ở đâu không ạ..? Em thấy trên trang chủ NCB chỉ có mạng lưới ở các tỉnh lớn..Ở Tây Nguyên thì không thấy

CV thẩm định có yêu cầu kinh nghiệm không bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back